ਕਰਨ ਜੋਹਰ ਦਾ ਕੰਗਨਾ ਬਾਰੇ ਖੁਲਾਸਾ

ਬਿੱਗ ਬੌਸ 13 ‘ਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈ ਕੇ ਚਰਚਾ ‘ਚ ਆਈ ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਖੁਰਾਣਾ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਚ ਕੰਗਣਾ ਰਨੋਟ ਖਿਲਾਫ ਮੋਰਚਾ ਖੋਲ੍ਹ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਨੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਵਿਰੋਧ ਵਾਲੀ ਟਵੀਟ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੰਗਨਾ ਨੂੰ ਕਰਾਰਾ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਅਜੇ ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਦੇ ਟਵੀਟ ‘ਤੇ ਕੋਈ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਨੇ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਕਾਰਟੂਨ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਖਿਆ – ਜੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਬਜ਼ੁਰਗ ਔਰਤਾਂ ਨੇ ਭੀੜ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਲਈ ਪੈਸੇ ਲਏ ਹਨ… ਤੁਸੀਂ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਹਿਮਾਇਤ ਲਈ ਕਿੰਨੇ ਪੈਸੇ ਲਏ। ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਨੇ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਕੰਗਨਾ ਨੂੰ ਟੈਗ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੈਸ਼ਟੈਗ ਵੀ ਕਿਸਾਨ ਪ੍ਰੋਟੈਸਟ ਦੇ ਸਮਰਥਨ ਵਿਚ ਲਿਖੇ ਗਏ ਹਨ।

ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਨੇ ਲਿਖਿਆ- ਆਪਣਾ ਘਰ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਅਤੇ ਦੂਜਾ ਆਪਣਾ ਘਰ ਬਚਾਏ ਤਾਂ ਗਲਤ। ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਵੀਆਈਪੀ ਲਿੰਕ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੇ।


ਦਰਅਸਲ ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਦਾ ਗੁੱਸਾ ਕੰਗਨਾ ਦੇ ਟਵੀਟ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਸਨੇ ਕਿਸਾਨ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਬਾਰੇ ਪਹਿਲਾਂ ਟਿੱਪਣੀ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ- ਸ਼ਰਮ ਕਰੋ। ਹਰ ਕੋਈ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਨਾਂ ‘ਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਰੋਟੀਆਂ ਸੇਕ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਸਰਕਾਰ ਦੇਸ਼ ਵਿਰੋਧੀ ਅਨਸਰਾਂ ਨੂੰ ਇਸਦਾ ਫਾਇਦਾ ਨਹੀਂ ਲੈਣ ਦੇਵੇਗੀ ਅਤੇ ਖੂਨ ਦੇ ਪਿਆਸੇ ਗਿਰਾਂ ਦੇ ਟੁਕੜਿਆਂ ਨੂੰ ਗਿਰੋਹ ਲਈ ਦੂਜਾ ਸ਼ਾਹੀਨ ਬਾਗ ਨਹੀਂ ਬਣਨ ਦੇਵੇਗੀ।


ਕੰਗਨਾ ਦੇ ਇਸ ਟਵੀਟ ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿਚ ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਨੇ ਲਿਖਿਆ- ਆਓ, ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿਚ ਕੋਈ ਅੰਤਰ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਮੁਟਾਬਕ, ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਗਲਤ ਹੋਏ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਇਦ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨਾਲ ਵਧੇਰੇ ਜੁੜ ਸਕਦੇ। ਭਾਵੇਂ ਇਹ ਗ਼ਲਤ ਹੈ ਜਾਂ ਸਹੀ, ਪਰ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਤਾਨਾਸ਼ਾਹੀ ਤੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੈ।