ਜੰਮਦਾ ਬੱਚਾ ਉੱਡਿਆ ਹਵਾ ‘ਚ ਤੇ ਫ਼ਿਰ..!

ਇੱਕ ਚਮਤ ਕਾਰੀ ਘ-ਟ-ਨਾ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਪਿੰਡ ਦੇ ਵਿਚ ਵਾਪਰੀ ਹੈ। ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਛੋਟੇ ਜਿਹੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਨੌਜਵਾਨ ਮੁੰਡੇ ਦਾ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ। ਸਾਲ ਕੁ ਬਾ-ਅ-ਦ ਉਸ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਪਤਨੀ ਗਰ ਭ ਵਤੀ ਹੋ ਗਈ। ਸਾਰੇ ਬੇਸਬਰੀ ਨਾਲ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਬੱਚੇ ਦਾ ਇੰਤ ਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਇੱਕ ਦਿਨ ਉਹ ਦਿਨ ਆ ਹੀ ਗਿਆ। ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਜ਼ੋਰ ਦਾਰ ਦ ਰਦ ਹੋਇਆ। ਉਸ ਨੂੰ ਹਸ ਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ ਤੇ ਉੱਥੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੂੰ ਦਿਖਾਇਆ ਗਿਆ।

ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਦੀ ਡਿਲਵਰੀ ਆਪ੍ਰੇਸ਼ਨ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਲਈ ਕੁੱਝ ਘੰਟੇ ਲੱਗਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਸਹਿਮਤੀ ਭਰ ਦਿੱਤੀ। ਕੁੱਝ ਸਮੇਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਡਾਕਟਰ ਘਬਰਾਇਆ ਹੋਇਆ ਬਾਹਰ ਆਇਆ। ਦਰ ਅਸਲ ਗੱਲ ਇਹ ਹੋਈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਡਾਕਟਰ ਨੇ ਆਪਣਾ ਕੰ ਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਬੱਚਾ ਬਾਹਰ ਆਉਂਦਿਆਂ ਹੀ ਉੱਡ ਕੇ ਹਸਪਤਾਲ ਦੀ ਛੱਤ ‘ਤੇ ਲੱਗ ਗਿਆ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਡਾਕਟਰ ਡਰ ਗਏ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਮਝ ਵਿਚ ਨਹੀਂ ਸੀ ਆ ਰਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਕੀ ਕਰਨ। ਉਹ ਸੋਚਣ ਲੱਗੇ ਕਿ ਕੋਈ ਬਾਹਰੀ ਆ ਤ ਮਾ ਬੱਚੇ ਦੇ ਵਿਚ ਆਈ ਹੋਵੇਗੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਇਹ ਸਭ ਕੁੱਝ ਵਾਪਰਿਆ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਇਹ ਗੱਲ ਬੱਚੇ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਉਹ ਵੀ ਸਹਿਮ ਗਏ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਸਟਾਫ਼ ਨੂੰ ਇਹ ਗੱਲ ਇੱਥੇ ਹੀ ਦੱਬਣ ਲਈ ਕਹੀ। ਇਹ ਘ-ਟ-ਨਾ ਦੀ ਅਸੀਂ ਪੁਸ਼ਟੀ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ। ਇਹ ਹੇਠਾਂ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਦੱਸੇ ਅਨੁ-ਸਾਰ ਲਈ ਗਈ ਹੈ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ

ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |