ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਨੱ ਚਦੇ ਨੱ ਚਦੇ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਆਈ ਮੌ ਤ ਦੇਖੋ ਲਾਈਵ ਵੀਡੀਓ !

ਕਈ ਵਾਰ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਮਾ ਹੌਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੁੱਖ਼ ਦਸ ਤਕ ਦੇ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਅ ਜਿ ਹਾ ਹੀ ਮਾ-ਮ-ਲਾ ਤਰਨਤਾਰਨ ਦੇ ਇਲਾਕੇ ਪੱਟੀ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਿਥੋਂ ਦੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਦਰ-ਅਸਲ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਲਵਾਈ ਰਾਕੇਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਅਸ਼ੀਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਦੀ ਹੈ। ਦਰ ਅ ਸਲ ਅਸ਼ੀਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਦੀ ਭੈ ਣ ਦਾ ਵਿਆਹ 10 ਦਸੰਬਰ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਵਿਖੇ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਸਥਾਨਕ ਇਲਾਕੇ ਦੇ ਇੱਕ ਪੈ ਲ ਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਡੀ ਜੇ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਆਯੋ-ਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।

ਡੀ ਜੇ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਬ-ਹੁ-ਤ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੁਸ਼ ਸਨ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਮਨਾ ਰਹੇ ਸਨ। ਉਸੇ ਦੌ-ਰਾ-ਨ ਅਸ਼ੀਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਦੀ ਭੈਣ ਅਤੇ ਜੀਜਾ ਨੱਚਣ ਲੱਗ ਪਏ। ਅਸ਼ੀਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸੇ ਵਾਰਨ ਲੱ ਗ ਪਿਆ। ਉਸੇ ਦੌ-ਰਾ-ਨ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੋਇਆ ਜਿਸ ਕਾਰਣ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦੁੱਖ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬ ਦਲ ਗਈਆਂ। ਨ ਚ ਦੇ ਤੇ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਮਨਾਉਂਦੇ ਅਸ਼ੀਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਨੂੰ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌ-ਰਾ ਪੈ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਹ ਸਾਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਤੜ-ਫਣ ਲੱਗ ਪਿਆ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਉਸ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਉਸਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਲੈ ਕੇ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਥੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਮ੍ਰਿਤਕ ਘੋਸ਼ਿਤ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਸਾਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀਆਂ ਖੁ ਸ਼ੀ ਆਂ ਗ-ਮ ਦੇ ਵਿਚ ਬਦਲ ਗਈਆਂ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਪੱਟੀ ਦੇ ਵਿਚ ਹੀ ਅਸ਼ੀਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਦਾ ਅੰਤਿਮ ਸੰਸ-ਕਾਰ ਕ ਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ,ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਹ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾ-ਹੌਲ ਕਿੰਜ ਦੁੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਬ-ਦ ਲ ਗਿਆ ਇਹ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਲੱਗਦਾ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਕਿੱਦਾਂ ਦੀਆਂ ਲੱਗਦੀਆਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਦੱਸ ਕੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਰਾਏ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਰਿਹਾ ਕਰੋ| ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱ ਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।