ਬਾਥਰੂਮ ਚ ਕੁੜੀ ਨਾਲ ਥਾਣੇਦਾਰ ਤੇ ਫਿਰ ਜੋ ਹੋਇਆ ਉਹ

ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਰਾ ਸੋਚੋ ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਪਤਨੀ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਇੱਕ ਇ ਤਰਾ ਜ਼ਯੋਗ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਬੰਦ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਫੜਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਕਲ-ਪਨਾ ਕਰਨਾ ਬ-ਹੁ-ਤ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਅਤੇ ਡਰਾਉਣਾ ਵੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਗਵਾਲੀਅਰ ਦੇ ਮੁਰਾਰ ਥਾਣਾ ਖੇਤਰ ਦੇ ਇੱਕ ਅਪਾਰ ਟਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇੱਕ ਉੱਚ ਪੱਧਰੀ ਡਰਾਮਾ ਮਿਲਿਆ। ਫਲੈਟ ਵਿਚ ਉਸ ਸਮੇਂ ਹਲ-ਚਲ ਮਚ ਗਈ ਜਦੋਂ ਇਕ ਸਬ-ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਨੂੰ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨੇ ਇਕ ਮਹਿਲਾ ਕਾਂਸਟੇਬਲ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਨਾਲ ਰੰਗ ਰਲੀਆਂ ਮਨਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਫੜ ਲਿਆ।

ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਪਤੀ ਨੇ ਪਤਨੀ ਦੀ ਆਮਦ ਦਾ ਅਨੁ-ਮਾਨ ਲਗਾਇਆ, ਉਸਨੇ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਖੋਲ੍ਹਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਦੀ ਸਹੇਲੀ ਨੂੰ ਬਾਥਰੂਮ ਵਿੱਚ ਛੁਪਾ ਲਿਆ, ਫਿਰ ਪਤਨੀ ਕੀ ਸੀ ਇੰਨੀ ਭੜਕ ਗਈ ਕਿ ਉਸਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਥੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਕੁੱਟਿਆ. ਜਦੋਂ ਮਾ-ਮ-ਲਾ ਪੁਲਿਸ ਕੋਲ ਪਹੁੰਚਿਆ ਤਾਂ ਪਤੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਵਿਆਖਿਆ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ, ਉਕਤ ਪਤਨੀ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਹੈ ਕਿ ਪੁਲਿਸ ਪਤੀ ਅਤੇ ਔਰਤ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਵੀ ਬਚਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਜਾ-ਣ-ਕਾ-ਰੀ ਅਨੁ ਸਾਰ ਸਬਲਗੜ, ਮੋਰੈਨਾ ਦੇ ਬਾਮ ਸੋਲੀ ਰਾਮਪੁਰ ਥਾਣੇ ਵਿੱਚ ਤਾਇਨਾਤ ਸਬ-ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਸੁਨੀਲ ਬਨੋਰੀਆ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਕੰਚਨ ਨੂੰ ਗਵਾਲੀਅਰ ਜਾਣ ਲਈ ਕਹਿ ਕੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਛੱਡ ਗਏ। ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਕੰਚਨ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਉਸ ‘ਤੇ ਸ਼ੱਕ ਸੀ। ਇਸੇ ਦੌ-ਰਾ-ਨ ਕੰਚਨ ਨੂੰ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੀ ਕਿ ਸਬ-ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਪਤੀ ਲੜਕੀਆਂ ਦੇ ਕਾਲਜ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਮਹਾਂਲਕਸ਼ਮੀ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ਫਲੈਟ ਵਿਚ ਇਕ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਹੈ। ਪਤਨੀ ਕੰਚਨ ਆਪਣੇ ਮਾਮੇ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਫਲੈਟ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੀ. ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਤੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪਿਤਾ ਭਰਾ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਸਬ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਦੀ ਹਾ-ਲ-ਤ ਵਿਗੜ ਗਈ।

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਵੀ ਜਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀ ਕਲ ਕਿਦਾਂ ਦਾ ਲਗਿਆ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀ ਕਲ ਵੱਧੀਆ ਲਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ ਤਾਜਾ ਅੱਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰ ਲਵੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬ-ਹੁ-ਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ । ਏਦਾਂ ਹੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਸਪੋਰਟ ਕਰਦੇ ਰਹੋ। ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।