ਕੁੜੀ ਨੇ ਭੁੱ ਲ ਕੇ ਖੀਰੇ ਨਾਲ ਕਰ ਲਿਆ ਇਹ ਕੰ ਮ ਵੀਡੀਓ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਇਕ ਅ ਜਿ ਹੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਜਿਸ ਵਿਚ ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ ਯੂਕੀ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਹਰ ਇੱਕ ਚੀਜ਼ ਭੁੱਲ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਜਿਵੇਂ ਸਬਜ਼ੀਆਂ ਦੇ ਨਾਮ ਜਾਂ ਫਿਰ ਕੁਝ ਹੋਰ ਜ਼ਰੂਰੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੇ ਨਾਮ ਅੱਜ ਦੀ ਵੀਡਿਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤੋ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਜੋ ਕਿ ਆਪਣੀ ਸੱਸ ਦੇ ਨਾ ਲ ਜਾ ਕੇ ਸੁਪਰ ਮਾਰਕੀਟ ਦੇ ਵਿਚੋਂ ਸਬਜ਼ੀਆਂ ਅਤੇ ਖੀਰੇ ਸਬਜ਼ੀਆਂ ਦੇ ਵਿਚ ਤੋਰੀਆਂ ਵੀ ਖ਼ਰੀਦਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਘ ਰ ਲਿਆ ਕਿ ਉਹ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਫਰਿੱਜ ਵਿੱਚ ਰੱਖ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਪਰ

ਜਿੱਦਣ ਉਸ ਨੇ ਤੋਰੀਆਂ ਦੀ ਸਬਜ਼ੀ ਬਣਾਉਣੀ ਸੀ। ਉਸ ਦਿਨ ਉਸ ਨੇ ਭੁਲੇਖੇ ਨਾਲ ਖੀਰਿਆਂ ਨੂੰ ਕੱਢ ਲਿਆ ਅਤੇ ਖੀਰਿਆਂ ਦੀ ਸਬਜ਼ੀ ਬਣਾ ਦਿੱਤੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਉਸ ਦੀ ਸੱਸ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਲ ਈ ਅਤੇ ਦਿਖਾਇਆ ਕਿ ਉਸਨੇ ਖੀਰਿਆਂ ਦੀ ਸਬਜ਼ੀ ਬਣਾ ਦਿੱਤੀ ਤੋ ਰੀ ਆਂ ਦੀ ਸਬਜ਼ੀ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ। ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰ ਹੇ ਹਾਂ।

ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਤੇ ਆਉਣ ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਸਤੇ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈਕੇ ਆਉਂਦੇ ਸਾਡੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਹੀ ਖਬਰ ਤੇ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ,ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਿਹਾ ਕਰੋ ,ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਾਜ਼ਾ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰਾਂ ਦੇਖਣ ਵਾਸਤੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ਼ ਲਾਈਕ ਜਾਂ ਫੌਲੋ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ। ਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋੰ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ