ਪਤਨੀ ਜਾਂਦੀ ਸੀ ਜਿੰਮ ਪਤੀ ਨੇ ਜਦ ਮਗਰ ਜਾਕੇ ਦੇਖਿਆ ਤਾਂ.!

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਮੱਧ ਪ੍ਰ ਦੇ ਸ਼ ਤੋਂ ਆ ਰਿਹਾ ਤਾਜ਼ਾ ਮਾ ਮ ਲਾ ਜਿਸ ਵੀ ਵਿਚ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਿ ਇਕ ਔਰਤ ਜੋ ਕਿ ਵਿਆਹੀ ਹੋਈ ਸੀ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਬ-ਹੁ-ਤ ਖੁਸ਼ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸ ਰੀ ਰ ਨੂੰ ਫਿੱ ਟ ਰੱਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜਿੰ ਮ ਜੁਆਇਨ ਕਰ ਲਈ। ਪਰ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਸ ਨੇ ਜਿੰਮ ਜੁਆਇਨ ਕੀ ਤੀ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਘਰ ਉ ਜ ੜ ਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ। ਕਿਉਂਕਿ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਉਸ ਦਾ ਜਿੰਮ ਦੇ ਟ੍ਰੇਨਰ ਅਤੀਫ਼ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਸ਼ੁ ਰੂ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰੇ ਮ
ਸ ਬੰ ਧ ਬਣ ਗਏ।

ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਰਲ ਕੇ ਉਸ ਦੇ ਪਤੀ ਤੋਂ ਪੈਸੇ ਪੋਰਟ ਦੇ ਸਨ ਅਤੇ ਆਪ ਦੋਵੇਂ ਐ ਸ਼ਾਂ ਕਰਦੇ ਸਨ। ਫਿਰ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਉਸ ਦੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱ ਗ ਗਿਆ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਸ ਨੇ ਆ ਤ ਮ ਹੱ ਤਿ ਆ ਕ ਰ ਲਈ। ਫਿਰ ਜਦੋੰ ਪੁ ਲੀ ਸ ਵਿਚ ਉਸ ਦੇ ਆ ਤ ਮ ਹੱ ਤਿ ਆ ਕਰਨ ਦਾ ਕਾਰਨ ਲੱ ਭ ਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਉਹ ਮ ਹਿ ਲਾ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਪ੍ਰੇ ਮੀ ਟ੍ਰੇਨਰ ਦੋਵੇਂ ਫ ੜੇ ਗਏ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿ ਫ਼ ਤਾ ਰ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ। ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ।

ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਤੇ ਆਉਣ ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਸਤੇ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਲੈਕੇ ਆਉਂਦੇ ਸਾਡੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਹੀ ਖਬਰ ਤੇ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ, ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਿਹਾ ਕਰੋ, ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਾਜ਼ਾ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰਾਂ ਦੇਖਣ ਵਾਸਤੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ਼ ਲਾਈਕ ਜਾਂ ਫੌਲੋ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋੰ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ।