ਭੁੱਖ ਕਾਰਨ ਹੋ ਗਿਆ ਅਨ ਰਥ !

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਦੀ ਜੋ ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਬਿਹਾਰ ਹੈ ਜਿਥੇ ਕਿ ਕਾਲਜ ਲੋਗੜਾ ਨੂਰ ਦੇ ਕਾਰਨ 2 ਲੜਕੀਆਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਸਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਦੇ ਕੋਲ ਐਕਟਿਵਾ ਸਕੂਟਰੀ ਸੀ ਤੇ ਉਹ ਇਕੋ ਸਕੂਟਰੀ ਦੇ ਉੱਤੇ ਆਪਣੇ ਘਰਾਂ ਨੂੰ ਚੱਲ ਪਈਆਂ। ਜਦ ਜਾਂਦੇ ਟਾਈਮ ਦੇਰ ਹੋ ਗਈ ਤੇ ਸਕੂਟਰੀ ਵਾਲੀ ਲੜਕੀ ਦੂਸਰੀ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਉਤਾਰ ਕੇ ਕਹਿ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।

ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਪਿੰਡ ਵੀ ਦੂਰ ਹੈ, ਉਸ ਨੂੰ ਹਨ੍ਹੇਰਾ ਹੋ ਜਾ ਵੇ ਗਾ। ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਉਹ ਇੱਥੋਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰ ਉਹ ਕੁੜੀ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਵੀ ਠੀਕ ਹੈ, ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਸਕੂਟਰੀ ਵਾਲੀ ਲੜਕੀ ਚਲੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਦੂਸਰੀ ਲੜਕੀ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰਦੀ ਹੈ ਪਰ ਉਸ ਦਾ ਪਿਤਾ ਫੋਨ ਨਹੀਂ ਚੁੱ ਕ ਦਾ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਉਹ ਆਪਣੇ ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਦੇ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰਦੀ ਹੈ।

ਜਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਉਹ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਹੁੰਦੇ ਗੱਲ ਬਾਤ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ ਉਹ ਆਪਣੇ ਇੱਕ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਸ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਲੈਣ ਆਉਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਉਹ ਮੋਟਰ ਸਾਈਕਲ ਨੂੰ ਕੱਚੇ ਰਸਤਿਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪਾ ਲੈਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਰਸਤੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਰੋਕ ਲੈਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਉਹ ਆਪਣੇ 2 ਤੇ ਨੂਰ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਵਧਾਉਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਤੇਈ ਵੜ ਕੇ ਉਸ ਦਾ ਰੇ-ਪ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ।ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਉਹ ਸਾਰੇ ਜਣੇ ਆਪਣੇ ਜਿ-ਸ-ਮ ਦੀ ਭੁੱਖ ਮਿਟਾਉਂਦੇ ਹਨ ਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਉੱਥੇ ਹੀ ਛੱਡ ਦਿੰਦੇ ਹਨ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ

ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |