16 ਸਾਲ ਦੀ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਉਹ..

ਅੱਜ ਨਵਾਂ ਮਾ-ਮ-ਲਾ ਆ ਰਿਹਾ ਹਾਂ, ਮੂ ਗੀ ਤੂੰ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਿ ਇਕ ਭੰਗੜਾ ਟੀਚਰ ਆਪਣੀ ਸੋਲ਼ਾਂ ਸਾਲ ਦੀ ਸਟੂਡੈਂਟ ਨੂੰ ਪ੍ਰੈ ਗ ਨੈਂ ਟ ਕਰ ਕੇ ਬਾ ਹਰੋਂ ਬਾ ਹਰੀ ਉਸ ਦਾ ਅ ਵ ਸ਼ੋ ਸ਼ ਨ ਕਰਾ ਦਿੰਦਾ ਸੀ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ, ਪੂਰਾ ਮਾ-ਮ-ਲਾ ਦੋਸਤੋ ਅਸ ਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦਿਨ ਉਸ ਕੁੜੀ ਦੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਪੈਸਿਆਂ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਸੀ। ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਮੰਗਣ ਦੀ ਲਈ ਗਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਬੀਤੀ ਇੱਕ ਧਰਮਵੀਰ ਭੰਗੜੇ ਵਾਲਾ ਟੀਚਰ ਹੈ ਉਸ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਵਾ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਉਸ ਦੇ ਕੋਲ ਗਈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਦੇਖਿਆ ਤਾਂ ਧਰਮਵੀਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਭੰਗੜਾ ਸਟਾਰ ਬਣਾ ਦੇਵੇਗਾ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਅਨੁ ਸਾਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਉੱਥੇ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਤੇ ਪੈਸੇ ਲੈ ਲਏ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਧਰਮਵੀਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਨੀਂ ਦ ਦੀ ਦਵਾਈ ਦੇ ਕੇ ਸੁਣਾ ਕੇ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਗ ਲ ਤ ਕੰ-ਮ ਕਰਦੇ ਸਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਇੱਕ ਦਿਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੁੜੀ ਪ੍ਰੇ ਗ ਨੇਂ ਟ ਹੋ ਗਈ ਅਤੇ ਧਰਮਵੀਰ ਉਸ ਨੂੰ ਲੈਬਾਰਟਰੀ ਲੈ ਗਿਆ, ਉੱਥੇ ਜਾ ਕੇ ਉਸ ਦੀ ਟੈਸਟ ਹੋਏ ਅਤੇ ਰਿਪੋਰਟ ਨਾ ਕੱਢਣ ਅਤੇ ਫਿਰ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਉਸ ਨੂੰ ਦ ਵਾ ਈ ਵੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਸਦਾ ਅ ਵਾ ਸ਼ਿ ਨ ਵੀ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤਾ। ਪੂਰਾ ਮਾ-ਮ-ਲਾ ਜਾਨਣ ਲਈ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੋ।

ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ-ਣ-ਕਾ-ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀ-ਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |