ਬੈਂਗਣ ਦੇਖ ਕੇ ਔਰਤ ਦਾ ਬਦਲਿਆ ਮਨ

ਦੋਸਤੋ ਬ-ਹ-ਤ ਸਾਰੀਆਂ ਜਨਾਨੀਆਂ ਇਸ ਤਰਾਂ ਦੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿਹੜੀਆਂ ਆਪਣੇ ਮਾਂ ਪਿਉ ਦੇ ਘਰ ਤਾਂ ਬ-ਹੁ-ਤ ਵਧੀਆ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਪਰ ਸਹੁਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਜਾ ਕੇ ਆਪਣੇ ਸਹੁਰੇ ਸੱਸ ਦੀ ਇੱ ਜ ਤ ਕਰਨਾ ਭੁੱ ਲ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨਾਲ ਮਾ ੜਾ ਵ ਤੀ ਰਾ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਸਟੋਰੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਜਨਾਨੀ ਆਪਣੇ ਸਹੁਰੇ ਦੀ ਹਰ ਗੱਲ ਤੇ ਖਿ ਝ ਦੀ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਸਹੁਰੇ ਦੋ ਹਰ ਇੱਕ ਗੱਲ ਕੰ ਡੇ ਵਾਂਗ ਚੁੱ ਭ ਦੀ ਹੈ। ਸਹੁਰਾ ਬਜੁਰਗ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਜਨਾਨੀ ਨੂੰ ਵੱਖ ਵੱਖ ਤਰਾਂ ਦੀਆਂ ਡਿ ਮਾਂ ਡਾਂ ਕਰਦਾ ਹੈ।

ਪਰ ਜਨਾਨੀ ਹਰ ਵਾਰ ਉਸਦੀ ਗੱਲ ਤੇ ਗ ਲ ਤ ਬੋ ਲ ਦੀ ਹੈ ਤੇ ਇਹੀ ਸੋਚਦੀ ਹੈ ਕਿਹੜੇ ਟਾਈਮ ਇਹ ਮ ਰ ਜਾਵੇ। ਉਸਦਾ ਪਤੀ ਕਿਤੇ ਜੋਬ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤੇ ਉਹ ਘਰ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸਦੀ ਡਿਊਟੀ ਦੂਰ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਹ 10 -15 ਦਿਨ ਬਾ-ਦ ਘਰ ਆਇਆ ਕਰੇਗਾ। ਇਹ ਗੱਲ ਸੁਣ ਕੇ ਪਤਨੀ ਗੁੱ ਸੇ ਵਿਚ ਆ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਫਿਰ ਉਸਦਾ ਪਤੀ ਕੰ-ਮ ਤੇ ਚਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਸਹੁਰਾ ਘਰ ਬੈਂਗਣਾ ਦੀ ਸਬਜੀ ਲੈ ਆਉਂਦਾ ਹੈ।

ਜਦੋਂ ਹੀ ਜਨਾਨੀ ਸਬਜੀ ਬਣਾਉਣ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇੱਕ ਮੁੰਡੇ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਆਖਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਬਜੀ ਨੂੰ ਸ ਪ ਰੇ ਅ ਕੀਤੀ ਹੋਈ ਹੈ ਧਿ ਆ ਨ ਨਾਲ ਧੋ ਕੇ ਖਾਇਓ। ਜਨਾਨੀ ਦੇ ਦਿ ਲ ਵਿੱਚ ਇੰਨਾਂ ਗੁੱ ਸਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਉਸ ਸਬਜੀ ਨੂੰ ਧੋਂਦੀ ਹੀ ਨਹੀਂ ਤੇ ਉਸ ਉੱਤੇ ਹੋਰ ਜ ਹਿ ਰ ਪਾ ਕੇ ਸ ਹੁ ਰੇ ਨੂੰ ਦੇ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਖ ਤ ਮ ਕਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |