ਨੌਕਰ ਨਾਲ ਗਈ ਸੀ ਸਾਗ ਤੋੜਨ ਪਰ

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹਾਂ, ਇਕ ਹ ਵ ਸੀ ਦਰਿੰ-ਦਗੀ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਉਹ ਕੀ ਕਰਦਾ ਹੈ ਹੇਠ ਲਿਖੇ ਕਹਾਣੀ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹ ਕੇ ਯਾਤਰ ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਜਾਣੋ। ਦੋਸਤੋ ਪਿੰਡ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਈ ਸਰਦਾਰ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਜੋ ਕਿ ਘਰੋਂ ਮੌਤ ਤਕੜੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਪਹਿਲੀ ਦੇ ਸਿਰ ਤੇ ਸ ਭ ਕੁਝ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਪਿੜ ਦੇ ਵਿਦ-ਵਾਨ ਬਰਦਾਰ ਲੈਂਦੇ ਸਨ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੋਹਾਂ ਦੀਆਂ ਪਹਿਲੀਆਂ ਜੁੜੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਸਨ ਅ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਸਰਦਾਰ ਨੂੰ ਦੂਸਰੀ ਸਰਦਾਰ ਦੀ ਪੈਲੀ ਵਿੱਚੋਂ ਰਾਹ ਚਾਹੀਦਾ ਸੀ। ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਪਹਿਲੇ ਸਰਦਾਰ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਕਿ ਰੂਸ ਤੋਂ ਮੂੰਹ ਮੰਗੀ ਕੀਮਤ ਲੈ ਲਵੇ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਰਾਤ ਹੀ ਨਵੀਂ ਪਰ ਦੂਸਰਾ ਸਰਦਾਰ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਕਿ ਉ ਹ ਉਸ ਨੂੰ ਜ਼ਮੀਨ ਦੇ ਡਿਵੀਜ਼ਨਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹਲਕੀ ਜਿਹੀ ਝੜਪ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਜਿਸ ਸਰਦਾਰਨੀ ਰਾਹ ਦੇਣਾ ਸੀ ਉ ਸ ਦੀ ਜਵਾਨ ਕੁੜੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਨੌਕਰ ਦੀ ਨਾਲ ਸਾਗ ਤੋੜਨ ਲਈ ਖੇਤੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਅਤੇ ਇਹ ਦੇਖਿਓ ਗੰਨਾ ਲੈਣ ਚਲੀਆਂ ਦੀ ਇਸੀ ਸਮੇਂ ਦੂਸਰਾ ਸਰਦਾਰ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਗੇ ਕੀ ਹੋ ਇ ਆ ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੀ ਜ਼ਰੂਰ ਜਾਣੋ। ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਛੋਟਾ ਜਾਂ ਵੱਡਾ ਹੱਥ ਵੀ ਨਹੀ ਹੈ।

ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਤੇ ਸਾ ਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣ-ਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਦੀ ਹੋ ਸਕੇ। ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ

ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |