ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਦੂਜੀ ਵਾਰ ਕਰਵਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਵਿਆਹ! ਇਹ ਬਣੀ ਵਜ੍ਹਾ..

ਗਾਇਕਾ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ (Neha Kakkar) ਅਤੇ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ (Rohanpreet Singh)ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੋਂ ਹੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਨ। ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਮਹਿਸੂਸ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦਾ ਇਕ ਹਿੱਸਾ ਹੈ। ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਇੰਡੀਅਨ ਰਿਐਲਿਟੀ ਸਾਈਨਿੰਗ ਸ਼ੋਅ ‘ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ 12’ (Indian Idol 12) ਦੇ 12 ਵੇਂ ਸੀਜ਼ਨ ਵਿੱਚ ਜਜ ਬਣ ਕੇ ਫੈਸਲਾ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਹ ਦੁਬਾਰਾ ਵਿਆਹ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਕੁਝ ਹੋਰ ਸੋਚਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਇਹ ਕਿਉਂ ਕਿਹਾ …

ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਨਾਲ ਹਿੰਦੂ ਰੀਤੀ ਰਿਵਾਜਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ। ਉਹ ਵਿਆਹ ਦੇ ਜੋੜੀ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ ਸੀ। ਹੁਣ ਨੇਹਾ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਹਿੰਦੂ ਰੀਤੀ ਰਿਵਾਜਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਨੇਹਾ ਹੁਣ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਨਾਲ ਈਸਾਈ ਧਰਮ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ 13 ਦੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਐਪੀਸੋਡ ਵਿੱਚ, ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਅਤੇ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਲਈ ਬੁਲਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ, ਜਿੱਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਹ ਇੱਕ ਸੁੰਦਰ ਚਿੱਟੇ ਪਹਿਰਾਵੇ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਮੈਂ ਵੀ ਇਕ ਵਾਰ ਚਿੱਟੇ ਰੰਗ ਦੇ ਪਹਿਰਾਵੇ ਵਿਚ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹਾਂ। ਮੈਂ ਹਿੰਦੂ ਰੀਤੀ ਰਿਵਾਜਾਂ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਰਵਾਇਤੀ ਕਪੜੇ ਪਾ ਕੇ, ਹੁਣ ਮੈਂ ਇਕ ਸੁੰਦਰ ਚਿੱਟੇ ਪਹਿਰਾਵੇ ਵਿਚ ਵੀ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹਾਂ। ਕੀ ਅਸੀਂ ਇਸ ਵਾਰ ਈਸਾਈ ਪਰੰਪਰਾਵਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਦਿਆਂ ਦੁਬਾਰਾ ਵਿਆਹ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ? ਨੇਹਾ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦਾ ਪਹਿਰਾਵਾ ਡਿਜ਼ਾਈਨਰ ਅਨੀਤਾ ਡੋਂਗਰੇ ਦੁਆਰਾ ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।

ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਸੀ ਕਿ ਰੋਹਨ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਨਸੇ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਪੋਜ ਕੀਤਾ ਸੀ।, ‘ਮੈਂ ਤੁਹਾਡੇ ਬਗੈਰ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕਦਾ, ਆਓ ਵਿਆਹ ਕਰੀਏ।’ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਹੱਸਦਿਆਂ ਕਿਹਾ, ‘ਉਹ ਦੋ ਜਾਂ ਤਿੰਨ ਬੀਅਰ’ ਤੇ ਚੜ੍ਹੇ ਸਨ, ਮੈਂ ਸੋਚਿਆ ਬੀਅਰ ਚੜ੍ਹ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਸਵੇਰੇ ਭੁੱਲ ਜਾਓਗੇ। ਅਗਲੇ ਹੀ ਦਿਨ ਨੇਹਾ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਲਈ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਪਹੁੰਚੀ, ਜਿਥੇ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਉਸਨੂੰ ਮਿਲਣ ਲਈ ਪਹੁੰਚੇ। ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੱਲ੍ਹ ਦੀ ਗੱਲ਼ ਯਾਦ ਹੈ?’ ਇਸ ਬਾਰੇ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਰਾਬ ਪੀਤੀ ਸੀ, ਮੈਂ ਕਿਵੇਂ ਭੁੱਲ ਸਕਦੀ ਹਾਂ।’ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨੇਹਾ ਦੀ ਮਾਂ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਨੂੰ ਮਿਲੀ। ਉਹ ਉਸ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਬਣ ਗਈ।