ਕੰਗਨਾ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਨੀ ਦੇਖੀ ਹੋਣੀ ਤੁਸੀ !

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਲਈ ਕੁ ਝ ਗ਼ਲਤ ਮੰਗਾਂ ਬਣਾਉਣ ਤੇ ਉਹ ਮੋਦੀ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਧਰਨਾ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸੇ ਦੇ ਵਿਚ-ਕਾਰ ਮੋਦੀ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਕੰਗਨਾ ਰੋਨਿਤ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਗਲਤ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਪੂਰਾ ਪੰਜਾਬ ਭ-ੜ-ਕ ਉੱਠਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਕੰਗਨਾ ਰੌਨਿਤ ਨੂੰ ਹ ਰ ਪਾਸਿਓਂ ਰਿਪਲਾਈ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕਈਆਂ ਗਾਣਿਆਂ ਅਤੇ ਲਾਈਨਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬ-ਹੁ-ਤ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗ ਲ ਤ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਤਾਂ ਪਤਾ ਹੀ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਵੀ ਅੰਨ ਖਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਸਿੱਧਾ ਸ੍ਰੀ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕਿਉਂਕਿ ਜੇਕਰ ਉਹ ਖੇਤੀ ਨਾ ਕਰਨ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਖਾਣ ਦੇ ਲਈ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਬਣ ਸਕਦਾ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਕਿ ਸਾ ਨ ਵੀ ਅੱਜ ਸਾਡੇ ਤੋਂ ਕੁਝ ਮੰਗ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਸਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਾਥ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਕੰਗਨਾ ਰੋਨਿਤ ਨੇ ਮੋਦੀ ਵੱਲੋਂ ਬੋਲ ਕੇ ਸਾ ਰੇ ਪੰਜਾਬ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਦੁਸ਼ਮਣ ਬਣਾ ਲਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਉਸ ਨੂੰ ਬ-ਹੁ-ਤ ਸਾਰੀ ਰਿਪਲਾਈ ਮਿਲ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿਵੇਂ” ਕੰਗਨਾ ਕੰਗਨਾ ਕੰਗਨਾ ਤੂੰ ਦੇਣੀ ਨੇ ਨਹੀਂ ਸੰਘਣਾ” ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀ ਆਂ ਲਾਈਨਾਂ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸ ਭ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਲਿੰਕ ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ। ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ।

ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ|

ਦੋ ਹਜ਼ਾਰ ਵੀਹ ਸਾਲ ਮਾੜਾ ਰਿਹਾ ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਲਈ ਤੇ ਜਿੱਥੈ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬਿਜਨੈਸਾਂ ਚ ਘਾਟਾ ਪਿਆ ਉੱਥੈ ਕਈ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਜਾਨ ਵੀ ਗੁਆ ਬੈਠੇ ਡਿਪਰੈਸ਼ਨ ਚ ਆ ਕੇ ਤੇ ਹੁਣ ਇਹ ਨਵਾਂ ਸਾਲ ਸਾਰਿਆਂ ਲਈ ਵਧੀਆ ਰਹੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਇਹੀ ਰੱਬ ਨੂੰ ਬੋਲ ਰਹੇ ਨੇ ਕੇ ਹੇ ਰੱਬਾ ਇਹ ਸਾਲ ਹੁਣ ਕੋਈ ਵੀ ਏਦਾਂ ਦਾ ਕਾਰਾ ਨਾ ਹੋਵੇ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਛਤਾਉਣਾ ਪਵੇ ਤੇ ਇਹ ਸਾਲ ਚ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਖੁਸ਼ੀ ਰਹਿਣ ਤੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਘਰਾਂ ਚ ਸੁੱਖ ਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਣੀ ਰਹੇ ਤੇ ਫਿਰ ਕਦੀ ਵੀ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਚ ਵੀਹ ਸੌ ਵੀਹ ਵਰਗਾ ਸਾਲ ਨਾ ਆਵੇ ਤੇ ਇਹ ਸਾਲ ਸਭ ਵਧੀਆ ਰਹੇ|

ਪੋਸਟਾਂ ਕਿੱਦਾਂ ਦੀਆਂ ਲੱਗਦੀਆਂ ਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਿਉ ਸਾਰੇ ਕੰਗਣਾ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਬਾਰੇ ਚ ਆਪਣੇ ਖਿਆਲ|