4 ਕੁੜੀਆਂ ਤੇ 3 ਮੁੰਡੇ ਗਰੁੱਪ ਬਣਾਕੇ ਮਨਾ ਰਹੇ ਸੀ ਰੰਗ ਰਲੀਆਂ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲੇ ਵੀ ਹੋਏ ਸਰਮ ਨਾਲ ਪਾਣੀ ਪਾਣੀ !

ਅੱਜ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਬਠਿੰਡਾ ਤੋਂ ਆ ਰਿਹਾ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ ਬ ਰ ਜਿੱਥੇ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਇਕ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚੋਂ ਚਾਰ ਘੋਲੀਆ ਅਤੇ ਤਿੰਨ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੂੰ ਅਸ਼-ਲੀਲ ਹਰਕਤਾਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਬਿਨਾਂ ਕੱਪੜਿਆਂ ਤੋਂ ਹੀ ਇਤਰਾਜ਼-ਯੋਗ ਹਾਲਤ ਦੇ ਵਿ ਚ ਕਾਬੂ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਇਹ ਸਾਰੇ ਲਡ਼ਕੇ ਲਡ਼ਕੀਆਂ ਇਕੱਠੀ ਹੋ ਕੇ ਕ ਮ ਰੇ ਦੀ ਵਿੱਚ ਰੰਗ ਰਲੀਆਂ ਮਨਾ ਰਹੇ ਸਨ। ਪਰ ਪਿੰਡ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸ਼ੱਕ ਹੋਨ ਲੱਗਾ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸਿੱਧੇ ਤੌਰ ਤੇ ਕੀ ਪੁ ਲੀ ਸ ਨੂੰ ਬੁਲਾ ਲਿਆ ਅਤੇ ਚੈਕਿੰਗ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਹਾ।

ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਅੰਦਰ ਜਾ ਕੇ ਚੈ ਕਿੰ ਗ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਕਿ ਸਾਰੇ ਲਡ਼ਕੇ ਲਡ਼ਕੀਆਂ ਇਤਰਾਜ਼-ਯੋਗ ਹਾਲਤ ਵਿਚ ਸ ਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਵੀ ਕਾਬੂ ਕਰਨ ਲਈ ਵਿਚ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਆ ਰਹੀ ਸੀ। ਕਿਉਂਕਿ ਸਭ ਲੜਕੀਆਂ ਲੜਕੇ ਬ-ਹੁ-ਤੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਇਤਰਾ-ਜ਼ਯੋਗ ਹਾ ਲ ਤ ਦੀ ਵਿਚ ਸਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਪੁਲੀਸ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰ ਕੇ ਠਾਣੇ ਲੈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉ ੜ ਨ ਗ੍ਰਿਫ਼-ਤਾਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ।ਪਿੰਡ ਵਾਲੀਆਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ।

ਕਿ ਇਹ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਹੁੰਦੀ ਸੀ ਜਿਸ ਕਾ ਰ ਨ ਪਿੰਡ ਦੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਦਿਮਾਗ ਵੀ ਇਸ ਪਾਸੇ ਹੀ ਜਾਵੇਗਾ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਆ ਦ ਤਾ ਬਿਗੜ ਨਗੀਆਂ ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਇਹ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਬੁਲਾ ਕੇ ਚੈਕਿੰਗ ਕਰਵਾ ਲਈ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹ ਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣ-ਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰ ਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣਕਾ-ਰੀਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ|

ਫਿਰ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ|