ਬੌਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਸੁਪਰ ਸਟਾਰ ਸੰਨੀ ਦਿਓਲ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦੇਖ ਚੌਂਕ ਜਾਵੋਂਗੇ ਤਸਵੀਰਾਂ ਹੋਈਆਂ ਵਾਇਰਲ

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦਾ ਹਰ ਸਟਾਰ ਇੱਕ ਵਲੋਂ ਵੱਧ ਕਰ ਇੱਕ ਹੈ। ਬਾਲੀਵੁਡ ਭਾਰਤ ਦੀ ਇੱਕਮਾਤਰ ਅਜਿਹੀ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸਿੱਕਾ ਆਜਮਾਨੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ ਨਾ ਜਾਣ ਕਿੰਨੇ ਨਵੇਂ ਚਿਹਰੇ ਅੱਗੇ ਉੱਭਰ ਕਰ ਆਉਂਦੇ ਹਨ। ਇੰਹੀ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹੇ ਵੀ ਸਟਾਰਸ ਹਨ, ਜੋ ਫਿਲਹਾਲ ਫਿਲਮਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਲੇਕਿਨ ਹੁਣੇ ਤੱਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਏਕਟਿੰਗ ਦਾ ਲੋਹਾ ਪੂਰਾ ਬਾਲੀਵੁਡ ਮਾ-ਨਤਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਇੰਜ ਹੀ ਸਟਾਰ ਕਲਾਕਾਰ ਵਲੋਂ ਰੂਬਰੂ ਕਰਵਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ, ਜੋ ਇੱਕ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਫੇਮਸ ਰਹਿ ਚੁੱਕੇ ਹਾਂ। ਦਰਅਸਲ,ਅਸੀ ਗੱਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਧਰਮੇਂਦਰ ਦੇ ਬੇਟੇ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਕੀਤੀ।

“ਇਹ ਢਾਈ ਕਿੱਲੋ ਦਾ ਹੱਥ ਜਦੋਂ ਕਿਸੇ ਉੱਤੇ ਪੈਂਦਾ ਹਨ ਨਾ ਤਾਂ ਆਦਮੀ ਉੱਠਦਾ ਨਹੀਂ, ਉਠ ਜਾਂਦਾ ਹੈ” ਇਹ ਡਾਇਲਾਗ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਸਭ ਨੇ ਸੁਣਿਆ ਹੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਟਾਪ ਅਭਿਨੇਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਰਹਿ ਚੁੱਕੇ ਹੈ। ਫਿਲਮ “ਬਿਜਲੀ” ਵਲੋਂ ਆਪਣੀ ਵੱਖ ਪਹਿਚਾਣ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲੇ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਹਰ ਕੋਈ ਵਾਕਿਫ ਹੈ । ਲੇਕਿਨ ਅੱਜ ਅਸੀ ਗੱਲ ਸਾਨੀ ਦੀਆਂ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਕਰਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਦਰਅਸਲ, ਸਾਨੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਪੂਜਾ ਫ਼ਿਲਮੀ ਦੁਨੀਆ ਵਲੋਂ ਭਲੇ ਹੀ ਬ-ਹੁ-ਤ ਦੂਰ ਹਨ ਲਕਿਨ ਫਿਰ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖ਼ੂਬਸੂਰਤੀ ਦੇ ਅੱਗੇ ਵੱਡੀ ਵੱਡੀ ਹੀਰੋਈਨ ਵੀ ਸਿਰ ਝੁੱਕਿਆ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਾਂ । ਚੱਲਿਏ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਵਾਤੇ ਹਾਂ ਇਹੋਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਵਲੋਂ …

ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਦੇ ਫ਼ਿਲਮੀ ਕਰਿਅਰ ਵਲੋਂ ਤਾਂ ਅਸੀ ਸਾਰੇ ਬਖੂਬੀ ਵਾਕਿਫ ਹਨ। ਲੇਕਿਨ, ਇਹਾਂ ਦੀ ਨਿਜੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਇਦ ਹੀ ਕੋਈ ਜਾਣਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਊਂਕਿ, ਸਾਨੀ ਦਾ ਪਰਵਾਰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਾਲੀਵੁਡ ਅਤੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਦੀ ਚਕਿਆ ਚੌਂਦ ਵਲੋਂ ਦੂਰੀ ਬਣਾਈ ਰੱਖਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਦੀ ਪਤਨੀ ਪੂਜਾ ਦੇਓਲ ਦੀ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹੀ ਖਾਸ ਤਸਵੀਰਾਂ ਲੈ ਕਰ ਆਏ ਹਾਂ, ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਵੇਖੀ ਹੋਣਗੀਆਂ ।

ਤੁਹਾਡੀ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਲਈ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਸਾਨੀ ਦੇ ਵਿਆਹ ਹੋਏ ਕਾਫ਼ੀ ਸਾਲ ਗੁਜ਼ਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ । ਫਿਲਹਾਲ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪੁੱਤਰ ਵੀ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਏੰਟਰੀ ਲੈਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਅਤੇ ਪੂਜਾ ਦੇਓਲ ਦੇ ਦੋ ਬੇਟੇ ਹਾਂ । ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਇੱਕ ਦਾ ਨਾਮ ਕਰਨ ਅਤੇ ਦੂਜੇ ਦਾ ਨਾਮ ਰਾਜਵੀਰ ਹੈ । ਮਿਲੀ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਦੇ ਅਨੁ-ਸਾਰ ਬ-ਹੁ-ਤ ਹੀ ਛੇਤੀ ਸਾਨੀ ਦਾ ਪੁੱਤਰ ਕਰਨ “ਪਲ ਪਲ ਦਿਲ ਦੇ ਕੋਲ” ਨਾਮਕ ਫਿਲਮ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਫ਼ਿਲਮੀ ਕਰਿਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਪਰ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਅਤੇ ਬੇਟੇ ਵਲੋਂ ਪੂਜਾ ਇੱਕਦਮ ਵੱਖ ਹੈ । ਕਿਊਂਕਿ, ਪੂਜਾ ਨੂੰ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਲੋਂ ਦੂਰੀ ਬਨਾਏ ਰੱਖਣਾ ਹੀ ਜਿਆਦਾ ਪਸੰਦ ਹੈ ।

ਇੱਕ ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁ-ਸਾਰ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਦੀ ਪਤਨੀ ਪੂਜਾ ਦੇਓਲ ਨੂੰ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਜਰਾ ਵੀ ਦਿਲਚਸਪੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸਗੋਂ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਘਰ ਗ੍ਰਹਸਤੀ ਸੰਭਾਲਨਾ ਜਿਆਦਾ ਪਸੰਦ ਹੈ । ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਚਲਚ-ਰਿਤਰ ਵੇਖਣਾ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਪਸੰਦ ਹੈ । ਪੂਜਾ ਦੇਓਲ ਦੇ ਫੇਵਰੇਟ ਹੀਰੋ ਦੀ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਤਾਂ, ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਅਮੀਤਾਭ ਬੱਚਨ ਅਤੇ ਜਿਤੇਂਦਰ ਹਨ । ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਗੱਲ ਜਾਨਕੇ ਹੈਰਾਨੀ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿ ਪੂਜਾ ਸਾਨੀ ਦੀ ਫਿਲਮ “ਜਟ ਯਮਲਾ ਸ਼ੁਦਾਈ ਦੀਵਾਨਾ” ਵਿੱਚ ਗੇਸਟ ਕਿਰਦਾਰ ਵੀ ਨਿਭਾ ਚੁੱਕੀ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸਦੀ ਭਿਨਕ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਪਾਈ ।

ਪੂਜਾ ਦੀ ਇਸ ਸਾਰੇ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕਰ ਤੁਸੀ ਇੰਨਾ ਤਾਂ ਸੱਮਝ ਹੀ ਗਏ ਹੋਵੋਗੇ ਕਿ ਪੂਜਾ ਖ਼ੂਬਸੂਰਤੀ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਪੂਜਾ ਵੀ ਸਾਨੀ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕਰਦੀ ਤਾਂ ਸ਼ਾਇਦ ਅੱਜ ਉਹ ਇੱਕ ਸੁਪਰ ਸਟਾਰ ਸਾਬਤ ਹੁੰਦੀ । ਪੂਜਾ ਨੂੰ ਫ਼ਿਲਮੀ ਦੁਨੀਆ ਵਲੋਂ ਵੱਧ ਕਰ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਅਤੇ ਬੱਚੀਆਂ ਦੀ ਕੇਇਰ ਕਰਣ ਦਾ ਜਿਆਦਾ ਸ਼ੌਂਕ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਬੇਹੱਦ ਖੁਸ਼ ਹੈ ।