ਹੋਣਾ ਸੀ ਵਿਆਹ ਪਰ ਫੜੀ ਗਈ ਹੋਟਲ ਚੋ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀ !

ਵਿਆਹ 2 ਦਿਨਾਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਹੋਣਾ ਸੀ ਪਰ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਹ ਹੋਟਲ ਦਾ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਉਂਦੇ ਫੜੇ ਗਏ। ਇਹ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਲਾ ਲਸਾ ਵਿਚ ਅੰਨ੍ਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਵੇਖਦਾ ਹੈ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦੇਵੀਆ ਦੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਰੋਡ ‘ਤੇ ਤਿੰਨ ਹੋਟਲਾਂ’ ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ ਅਤੇ ਰੰਗ ਰ-ਲੀਆਂ ਮਨਾਉਂਦੇ 29 ਔਰਤਾਂ ਅਤੇ 27 ਆਦਮੀਆਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ-ਤਾਰ ਕੀਤਾ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ-ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਜੋ ਇਸ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚ ਆਏ ਸਨ ਪਰਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਦੱਸੇ ਬਿਨਾਂ ਇਹ ਨੌਜਵਾਨ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਸਾਮ੍ਹਣੇ ਹੱਥ ਪੈਰ ਜੋੜਨ ਲੱਗ ਪਏ ਅਤੇ ਕਹਿਣ ਲੱਗੇ ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਉਹ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਮੂੰਹ ਦਿਖਾਉਣਗੇ।

ਇਨ੍ਹਾਂ ਔਰਤਾਂ ਵਿਚੋਂ ਇਕ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਵਿਆਹ 2 ਦਿਨਾਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਹੋਣਾ ਹੈ, ਉਸ ਨੂੰ ਜਾਣ ਦਿਓ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਵਿਆਹ ਟੁੱਟ ਜਾਵੇਗਾ। ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਸਾਬਕਾ ਬੁਆਏਫਰੈਂਡ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦਾ ਵਾ ਅਦਾ ਕੀਤਾ, ਇਸ ਲਈ ਮੈਂ ਇਸ ਹੋਟਲ ਵਿਚ ਆਈ. ਇਸ ਲਈ ਬ-ਹੁ-ਤ ਸਾਰੇ ਮੁੰਡਿਆਂ ਅਤੇ ਕੁੜੀਆਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਂ ਇਸ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਆਇਆ ਹਾਂ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ, ਪਰ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਇੱਕ ਨਾ ਸੁਣੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਥਾਣੇ ਲੈ ਗਏੇ। ਵਿਆਹ ਦੇ ਰਿਸਤੇ ਚ ਦੋਨਾਂ ਦਾ ਵਿਸ-ਵਾਸ਼ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ ਪਤੀ ਤੇ ਪਤਨੀ ਦਾ।

ਦਿਓਰੀਆ ਚੌਕੀ ਤੋਂ ਕੁਝ ਕਦਮ ਦੀ ਦੂਰੀ ‘ਤੇ ਸਥਿਤ ਹੈ ਅਤੇ ਅਯਿਆਸ਼ੀ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਪਿਛਲੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਸੁਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ, ਪਰ ਇਸ ਵਾਰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਦਿਆਂ ਇੱਥੇ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ-ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਨਵੀਆਂ ਤੇ ਤਾਜੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਪੰਜਾਬ ਤੋਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਤੇ ਉਹ ਵੀ ਹੁਣ ਦੇਖੋ ਜਿਸ ਸਮੇਂ ਕਿੱਦਾਂ ਦਾ ਮਾ-ਹੌ-ਲ ਚੱਲ ਰਿਹਾ।

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ| ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ।

ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਵੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦੱਸ ਸਕੋ|