ਸਵੇਰੇ ਸਵੇਰੇ ਕੁੰਡਲੀ ਬਾਰਡਰ ਤੇ ਪਏ ਪਟਾਕੇ ਅੰਬਾਨੀਆ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਪਤੰਜਲੀ ਚੜ੍ਹਿਆ ਧੱਕੇ

ਅੰਬਾਨੀਆਂ ਅਡਾਨੀਆਂ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਹੁਣ ਪਤੰਜਲੀ ਦਾ ਵੀ ਵਿ ਰੋ ਧ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿਸਾਨਾਂ ਵੱਲੋਂ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਅੱਜ ਪਤੰਜਲੀ ਦਾ ਸਟੋਰ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੇ ਬੰਦ ਕਰਾ ਕੇ ਪੱਕਾ ਤਾਲਾ ਲਗਾ ਦਿੱਤਾ ਤੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਿੰਨੇ ਵੀ ਕਾਰਪੋਰੇਟ ਘਰਾਣਿਆਂ ਦੇ ਸਟੋਰ ਨੇ ਤਾਲਾ ਲਗਾਉਣਗੇ ਤੇ ਇੱਕ ਬੀਰ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇੱਥੇ ਰਾਮਦੇਵ ਦਾ ਸਟੋਰਾਂ ਨੌਜਵਾਨ ਬੀਰ ਜਿਹੜੇ ਨੇ ਇਸ ਸਮੇਂ ਇੱਥੇ ਇਕੱਠੇ ਹੋ ਕੇ ਇਸ ਸਟੋਰ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਜਿਹੜੇ ਇੱਥੇ ਆਏ ਹੋਏ ਨੇ ਇਹ ਨੌਜਵਾਨ ਵੀਰ ਜਿਹੜਾ ਦਿੱਲੀ ਕੁੰਡਲੀ ਉੱਪਰ ਜਿਹੜਾ ਹੈ|

ਇਸ ਸਮੇਂ ਇਹ ਬੰਦ ਕਰਵਾ ਰਹੇ ਨੇ ਨੌਜਵਾਨ ਬੀਰ ਭਾਰਤੀ ਜਾਣੋ ਔਸਤੀ ਕੇਂਦਰ ਆ ਜਿਹੜਾ ਮੋਦੀ ਦਾ ਉਹਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਵਾ ਰਹੇ ਨੇ ਬੜੇ ਪਿਆਰ ਦੇ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕਰਵਾ ਰਹੇ ਨੇ ਕੋਈ ਹੱ ਲਾ ਗੁੱ ਲਾ ਨਹੀਂ, ਮੈਂ ਆਰਾਮ ਦੇ ਨਾਲ ਕੋਈ ਤੋ ੜ ਭੰ ਨ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੇ ਜੇ ਸੰਘ-ਰਸ਼ ਨੂੰ ਜਿੱਤਣਾ ਗਾ ਤਾ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਹਾ ਸੰਘ-ਰਸ਼ ਨੂੰ ਤੇਜ਼ ਕਰਨਾ ਪੈਣਾ ਤਾਂ ਜਾ ਕੇ ਅਸੀਂ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦੁਖਦੀ ਰਗ ਤੇ ਚੂੰਢੀ ਨਹੀਂ ਵੱਢਾਂਗੇ ਤਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸੇਕ ਨਹੀਂ ਲੱਗਣਾ ਤੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਮੋਟਾ ਸੇਕ ਲਗਾਉਣ ਵਾਸਤੇ ਸਰਕਾਰ ਏਦਾਂ ਦੇ ਸਟੈੱਪ ਜਿਹੜੇ ਪਿਆਰ ਦੇ ਨਾਲ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਲੈਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਨੇ ਤੇ ਮੀਟਿੰਗ ਤੇ ਮੀਟਿੰਗ ਕਰੀ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਪਰ ਲਗਾ-ਤਾਰ ਮੀਟਿੰਗ ਵੀ ਨਹੀਂ ਚੱਲੇਗੀ ਤੇ ਨੌਜਵਾਨ ਇ ਕੱਠੇ ਹੋ ਕੇ ਥੋੜ੍ਹੀ ਨਾਅਰੇ-ਬਾਜ਼ੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਬਾਬਾ ਰਾਮਦੇਵ ਸਲ-ਵਾਰ ਪਾ ਕੇ ਭੱਜਿਆ ਸ਼ੀ ਉਹਦਾ ਜਿਹੜਾ ਸਟੋਰ ਉਹ ਬੰ ਦ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ|

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ| ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ| ਬਾਕੀ ਦੀ ਪੂਰੀ ਖਬਰ ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀੳ ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰਕੇ ਦੇਖੋ ਜੀ ਅਤੇ

ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਜਰੂਰ ਕਰਨਾ ਜੀ ਹੋਰ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਵੀ ਲਾਇਕ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ ਜੀ |