ਪਤੀ ਪਿੱਛੋ ਭਾਬੀ ਨਾਲ ਦਿਉਰ ਨੇ ਚਾੜਿਆ ਚੰਨ ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ !

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇੱਕ ਕ ਹਾ ਣੀ ਇਸਦੀ ਵਿਚ ਇਕ ਲੜਕੀ ਦੇ ਘਰਵਾਲੇ ਨੂੰ ਕੰ-ਮ ਤੇ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਉਸ ਦਾ ਦਿਉਰ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਵੇਂ ਨਜ਼ਾਰੇ ਲੈਂਦਾ ਹੈ ਉਹ ਵੀ ਠੰਢ ਦੇ ਵਿੱਚ। ਆਉ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ, ਦੋਸਤੋ ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਗਾਰਡਨ ਦੀ ਵਿਚ ਇਕ ਲੜਕੀ ਦਿ ਖਾ ਈ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਬ-ਹੁ-ਤ ਟੈਨਸ਼ਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਸੀ। ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਉ ਸ ਦੇ ਨਾਲ ਜ਼ਰੂਰੀ ਗੱਲ ਕਰਨੀ ਹੈ।

ਇਹ ਕਹਿਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਲੜਕਾ ਲੜਕੀ ਦਾ ਫੋਨ ਕੱਟ ਦਿੰਦਾ ਇਸ ਵਾਰ ਲੜਕੀ ਦੁਆਰਾ ਫੋਨ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰੀ ਗੱਲ ਦੱਸਣ ਲਈ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਫਿਰ ਲੜਕਾ ਉ ਥੇ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਲੜਕੀ ਉਸ ਨੂੰ ਦੱਸਦੀ ਹੈ। ਕਿ ਉਹ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਪ੍ਰੇਗਨੇਂਟ ਹੋ ਗਈ ਹੈ, ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਲੜਕਾ ਉਸ ਨੂੰ ਕੀ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਇਹ ਜਾਨਣ ਲਈ ਹੇ ਠ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਲੜਕਾ ਉਸ ਨੂੰ ਕੀ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਇਹ ਜਾਨਣ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ।

ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇ ਅ ਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |