ਰੀਤੀ ਰਿਵਾਜਾ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਕੁੱਤੇ ਕੁੱਤੀਆ ਦਾ ਵਿਆਹ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚੇ 800 ਮਹਿ ਮਾਨ !

ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਇੱਕ ਪਿੰਡ ਤੋਂ ਬ-ਹੁ-ਤ ਹੀ ਅ ਜੀਬ ਮਾ-ਮਲਾ ਦੇ ਖ ਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਹੈ। ਦਰਅ-ਸਲ ਇਸ ਇਲਾਕੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕੁੱਤੇ ਅਤੇ ਕੁੱਤੀ ਦਾ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ। ਇਹ ਵਿਆਹ ਹਿੰਦੂ ਰੀਤੀ-ਰੀਵਾਜਾਂ ਦੇ ਅਨੁ-ਸਾਰ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ, ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁੱਤੇ ਦਾ ਨਾਮ ਕੋਲੂ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁੱ ਤੇ ਦਾ ਨਾਮ ਰਸ਼ਮੀ। ਦਰਅ-ਸਲ ਇਹ ਪਿੰਡ ਪਾਣੀ ਦੀ ਕਮੀ ਦੇ ਨਾਲ ਜੂਝ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਸ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਪਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਉਥੋਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇੱਕ ਕੁੱਤੀ ਅਤੇ ਕੁਤੇ ਦਾ ਵਿਆਹ ਰਚਾ ਦਿੱਤਾ।

ਉਥੋਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਮੰਨਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਸ ਵੇਲੇ ਜਾਨਵਰਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਪਰਮਾਤਮਾ ਖੁਸ਼ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ ਉਥੋਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇੱਕ ਕੁੱਤੇ ਅਤੇ ਕੁੱਤੀ ਦਾ ਵਿ ਆ ਹ ਕਰਵਾਇਆ ਅਤੇ ਇਹ ਵਿਆਹ ਪੂਰੇ ਰੀਤੀ-ਰਿਵਾਜ਼ਾਂ ਨਾਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅੱਜ ਵੀ ਭਾਰਤ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੇ ਰੀਤੀ ਰਿਵਾਜ ਅਪਣਾਏ ਜਾਂ ਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਤੇ ਇਹ ਜੋ ਵੀ ਦਿਖਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਕਹੋਗੇ ਇਹ ਪੂਰੀ ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਉ ਪਰ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਦੇਖ ਕੇ ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਕਹਿਣਗੇ ਕੇ ਇਹ ਗ ਲ ਤ ਹੈ ਪਰ ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਇਹਨੂੰ ਠੀਕ ਸਮਝਣਗੇ।

ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਤੇ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰ ਹੇ ਹਾਂ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕੇ ਸਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਜੋ ਵੀ ਪੋਸਟਾਂ ਨੇ ਉਹ ਅਸੀ ਸਭ ਯੂ ਟਿਉ ਬ ਤੋਂ ਲੈਂਦੇ ਹੈ ਤੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਕੋਈ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੋਈ ਬੋਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਸਾਨੂੰ ਦੱਸ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ| ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ ਸਭ|