ਕਲ ਯੁਗ ਆ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਹੋਏ ਸਰਮ ਨਾਕ ਕਾਰ ਨਾਮੇ !

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਕਿ ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਦੀ ਕ ਲ ਯੁ ਗੀ ਦੁਨੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਿਵੇਂ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਧੋਖਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕੈਮਰੇ ਦੀ ਵਿਚ ਫੜੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਸਭ ਕੋ ਬੀਤਣ ਵਾਲੀ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਨਾਲੀ ਨਾ ਧੋਖਾ ਕਰ ਦਿੰ ਦੇ ਹਨ ਕਿ ਜਿਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਬ-ਹੁ-ਤ ਹੀ ਅਮੀਰ ਹੋ। ਦੋਸਤੋ ਇੱਕ ਆਦਮੀ ਜੋ ਕਿ ਆ ਪ ਣੇ ਕੰਢੇ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਸੇਬ ਅ-ਲੱਗ ਦਾੜ੍ਹੀ ਰਾਖੀ ਉਸਦੇ ਉੱਪਰ ਆਪਣੀ ਟੋਕਰੀ ਇਲਾਕੇ ਫਿਰ ਉਸਦੀ ਵਿੱਚ ਸੇਬ ਤੋਲਦਾ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘੱਟ ਤੋਲ ਮਿ ਲੇ ਗਾ। ਇਸੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਉਹ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਬ-ਹੁ-ਤ ਵਾਰ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਜੇ ਕ ਰ ਉਸ ਦੇ ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਪੰ ਦਰਾਂ ਸੇਬ ਇਸ ਪ੍ਰ-ਕਾ-ਰ ਲਿਖਣ ਆਏ ਤਾਂ ਉਹ ਚਾਰ ਕਿਲੋ ਦੇ ਨੇੜੇ ਹੋਣ-ਗੇ ਜੋ ਕਿ ਬ-ਹੁ-ਤ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਣਗੇ।

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਹ ਸਬਜ਼ੀਆਂ ਅਤੇ ਫਲਾਂ ਨੂੰ ਇੰਨੇ ਗੰ-ਦੇ ਪਾਣੀ ਵਿੱ ਚ ਧੋਂਦੇ ਹਨ| ਜੋ ਕੇ ਬਿਲਕੁਲ ਈ ਕਾਲਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਗਾ ਜ ਰਾਂ ਜਾਂ ਮੂਲੀਆਂ ਲੈਣ ਜਾਓ ਤਾਂ ਬੋਲੀਆਂ ਕੌੜੀਆਂ ਹਨ ਜਾਂ ਫਿਰ ਨਹੀਂ ਜਾਂ ਫਿਰ ਗਾਜਰਾਂ ਮਿੱਟੀਆਂ ਹਨ ਜਾਂ ਨਹੀਂ ਇਹ ਚੈੱਕ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਡਾਇਰੈਕਟ ਹੀ ਇਸ ਨੂੰ ਮੂੰਹ ਵਿੱ ਚ ਪਾ ਲੈਂਦੇ ਹੋ ਅਤਿ ਕਦੀ ਨਹੀਂ ਸੋਚਦੇ ਕਿ ਇਸ ਨੂੰ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਾਣੀ ਦੇ ਵਿੱ ਚ ਧੋਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਕੁਝ ਵੀ ਬਿਨਾਂ ਸੋਚੇ ਸਮਝੇ ਨਾ ਕਰੋ। ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇ ਅ ਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘ-ਰੇਲੂ ਨੁ-ਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ| ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ

ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਦੱਸੋ ਇਹ ਪੋਸਟ ਕਿੱਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰ ਜੋ ਵੀ ਆ ਇਹ ਸਭ ਸੱਚ ਹੀ ਹੈ|