ਸੂਗਰ ਤੋ ਹਫਤੇ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇਗਾ ਛੁਟਕਾਰਾ ਘਰ ਬੈਠੇ ਕਰੋ ਹੱਲ !

ਸ਼ੂਗਰ ਦੀ ਬੀਮਾਰੀ ਦਿਨੋਂ-ਦਿਨ ਆਪਣੇ ਪੈਰਾਂ ਨੂੰ ਪ-ਸਾ-ਰ ਰ ਹੀ ਹੈ ਤੇ ਹਰ ਦੂਜਾ ਵਿਅਕਤੀ ਸ਼ੂਗਰ ਦੀ ਬੀਮਾਰੀ ਦੇ ਨਾਲ ਪੀੜਤ ਹੈ। ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਲੋਕ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦੀਆਂ ਗ-ਲ-ਤ ਆਦਤਾਂ ਅਪਣਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਇਹ ਭਿਆ-ਨਕ ਬਿਮਾਰੀ ਵਧਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਨੁ-ਸਖ਼ਾ ਤੁ ਹਾ ਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜਿਸ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ੂਗਰ ਦਾ ਲੈ-ਵਲ ਸਹੀ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਬੀਮਾਰੀ ਤੋਂ ਛੁਟ-ਕਾਰਾ ਵੀ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ। ਦੋਸਤੋ ਸਭਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਚੱ ਮ ਚ ਮੇਥੀ ਦਾਣੇ ਨੂੰ ਇੱਕ ਗ-ਲਾਸ ਪਾਣੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਭਿਉਂ ਕੇ ਰੱਖ ਲਵੋ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਗੱਲ ਧਿ-ਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣੀ ਹੈ ਮੇਥੀ ਨੂੰ ਮਿੱਟੀ ਦੇ ਬਰ-ਤਨ ਵਿੱਚ ਭਿਉਂ ਕੇ ਰੱਖਣਾ ਹੈ। ਸਵੇਰੇ ਉੱਠ ਕੇ ਇਸ ਪਾਣੀ ਨੂੰ ਮੇਥੀ ਦੇ ਸ ਮੇ ਤ ਹੀ ਪੀਸ ਲਵੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਇੱਕ ਤਸਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇਸ ਪਾਣੀ ਨੂੰ ਪਾ ਲਵੋ ਅਤੇ ਘੜੇ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਗਿਲਾਸ ਪਾਣੀ ਦਾ ਹੋਰ ਇਸ ਵਿੱਚ ਪਾ ਲਵੋ। ਇਸ ਕਾ ੜ੍ਹੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੋ ਨਿੰਮ ਦੇ ਪੱਤੇ ਅਤੇ ਦੋ ਤੁਲਸੀ ਦੇ ਪੱਤੇ ਪਾ ਲਵੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਜਾਮਣ ਦੀ ਗਿ-ਟਕ ਦਾ ਥੋੜਾ ਜਿਹਾ ਪਾਊਡਰ ਅਤੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਹਾ ਹਲਦੀ ਪਾਊਡਰ ਮਿਲਾ ਲਵੋ। ਇਸ ਕਾੜ੍ਹੇ ਨੂੰ ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਉ ਬਾ ਲੋ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਪਾਣੀ ਅੱਧਾ ਨਾ ਰਹਿ ਜਾਵੇ। ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਤਿ-ਆਰ ਕਾੜ੍ਹੇ ਦਾ ਸੇ-ਵਨ ਹਫਤੇ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਵਾਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਹੀ ਕਪਾਲ-ਭਗਤੀ ਆਸਨ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ। ਇ ਸ ਦੇ ਨਾਲ ਬ-ਹੁ-ਤ ਜਲਦੀ ਹੀ ਸ਼ੂਗਰ ਘ-ਟਣੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਇਸ ਨੁਸਖੇ ਦੇ ਸੇਵਨ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਡਾਇਟ ਤੇ ਵੀ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋ ੜ ਹੈ। ਸ਼ੂਗਰ ਵਾਲੀਆਂ ਚੀਜਾਂ ਦਾ ਇਸਤੇ-ਮਾਲ ਬੰਦ ਕਰ ਦੇਵੋ। ਸੋ ਦੋਸਤੋ ਇ ਸ ਬਿਮਾਰੀ ਤੋਂ ਨਿ-ਜਾਤ ਪਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਇਸ ਨੁਸਖ਼ੇ ਦਾ ਇਸਤੇ-ਮਾਲ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰ ਕੇ ਵੇਖੋ। ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾ-ਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁ ਹਾ ਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਵਦੀਆ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ| ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ

ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਸਭ ਨੂੰ ਇਹ ਬਾਰੇ ਦੱਸੋ|