ਜਦ ਕੁੱਤੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਏ 2 ਸੇਰ ਤਾਂ ਅੱਗੇ ਜੋ ਹੋਇਆ ਦੇਖ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਘ-ਟ-ਣਾ ਮਾਨ ਸ ਜਾ ਰ ਹੀ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੰਗ ਜਿੱਤਣ ਦੀ ਰੁਲੀ ਜਿ-ਗਰਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਨਾ ਕਿ ਵੱਡਾ ਸਰੀਰ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਸੀਂ ਬ-ਹੁ-ਤ ਵਾਰ ਦੇਖਿਆ ਅਤੇ ਸੁਣਿਆ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਚੂਹੀ ਬੱਲੀਆਂ ਤੋਂ ਬ-ਹੁ-ਤ ਪਰੇ-ਸ਼ਾਨ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਅੱਜ ਦੀ ਇਸ ਘ-ਟ-ਨਾ ਦੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬਿੱਲੀ ਯੂਕੀ ਚੂ ਹੀ ਨੂੰ ਡਰਾ ਕੇ ਭਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਪਰ ਚੂਹਾ ਉੱਤੇ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ।

ਅੱਜ ਮੈਂ ਪੀਵੀ ਨੂੰ ਜਿਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾਣ ਦੇਵੇਗਾ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਸਾ ਹ ਮ ਣੇ ਡਟ ਕੇ ਖੜ੍ਹਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਉੱਪਰ ਛਾਲਾਂ ਮਾਰ ਕੇ ਚ-ੜ੍ਹ-ਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਇਹ ਦੇਖ ਕੇ ਬਿੱਲੀ ਡਰ ਜਾਂਦੀਆਂ ਅਤੇ ਭੱਜਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿ-ਸ਼ ਕਰਦੀ ਹੈ ਪਰ ਚੂਹਾ ਵੀ ਉਸਦੀ ਪੱਚੀ ਪੱਚੀ ਭੱਜਦਾ ਹੈ ਤੇ ਬਿੱਲੀ ਨੂੰ ਬ-ਹੁ-ਤ ਦੂਰ ਭਜਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ ਦੂ ਸ ਰੇ ਨੰਬਰ ਤੇ ਇੱਕ ਸੀ। ਜੋ ਕਿ ਇੱਕ ਜੰਗਲੀ ਝੋਟੇ ਨੂੰ ਫੜਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅ ਤੇ ਉਹ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਵੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਲੈਂਦਾ ਹੈ। ਫਿਰ ਇਸੇ ਸਮੇਂ ਉਸ ਝੋਟੇ ਦੋਸਤ ਆ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਅਤੇ ਉਹ ਉਸ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਦੀਆਂ ਸਨ-ਅਤੀ ਸ਼ਹਿਰ ਨੂੰ ਬੋਲ ਵਾਂਗ ਦੋ ਤਿੰਨ ਵਾਰ ਉ ਤੇ ਨੂੰ ਜਾਣਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਸ਼ੇਰ ਉੱਥੋਂ ਦੌੜ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋ ਸ ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕ ਰ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਕਿਸੇ ਤਰਾਂ ਦੀ ਅਸੀ ਠੀਕ ਨਹੀ ਪੋਸਟ ਪਾਉਂਦੇ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਸਾਨੂੰ ਦੱਸੋ ਕੁਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ਚ ਤੇ ਫਿਰ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਉਹ ਮੈਸੇਜ ਕੁਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ਚ ਦੇਖ ਕੇ ਉਸ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਠੀਕ ਕਰਨ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਾਂਗੇ ਤੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਨਾਲ ਬਣੇ ਰਹੋ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ|