ਇੱਕ ਵਾਰ ਫੇਰ ਮਾ ਹੌਲ ਹੋਇਆ ਗਰਮ

ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਵਿ-ਰੋ-ਧ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਨੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬੀ ਔਰਤਾਂ’ ਤੇ ਸਸਤੀ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ, ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਪਿਛਲੇ ਬਾਰੇ ਵੀ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ। ਕਿਸਾਨਾਂ ਪ੍ਰਤੀ ਉਸਦੀ ਆਲੋ-ਚਨਾ ਖ਼-ਤਮ ਨਹੀਂ ਹੋਈ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਉਸਦੇ ਬਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਟਿਪਣੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ। ਪਹਿਲਾਂ ਸਿਰਫ ਅਟ-ਕਲਾਂ ਅਤੇ ਗੱਪਾਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਸਨ ਪਰ ਹੁਣ ਉਦ-ਯੋਗ ਦੇ ਇਕ ਸੀਨੀਅਰ ਕਲਾਕਾਰ ਸ੍ਰੀ ਹੋਬੀ ਧਾਲੀਵਾਲ ਨੇ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਇੱਕ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕਾ ਨੂੰ ਡੇ-ਟ ਕਰਦੀ ਸੀ।

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਤਾਜ਼ਾ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ, ਸ਼ੌਕ ਧਾਲੀਵਾਲ ਸਪੱ-ਸ਼ਟ ਤੌਰ’ ਤੇ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਕਿ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਦੇ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦਿਨਾਂ ਦੌ-ਰਾ-ਨ ਉਹ ਬੱਬੂ ਮਾਨ ਹੈ, ਜਿਸਦੀ ਇਕ ਉਦਯੋ-ਗਿਕ ਅਤੇ ਸਿ-ਰਫ “ਮਿਰਜ਼ਾ” ਹੈ। ਉਸਨੇ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਨਿਯ-ਮਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸੈੱਟਾਂ’ ਤੇ ਮੌ-ਜੂਦ ਹੁੰਦੀ ਸੀ| ਜਿਥੇ ਬੱਬੂ ਮਾਨ ਆਪਣੇ ਗਾਣਿਆਂ ਅਤੇ ਫਿਲਮਾਂ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਕਰਨਗੇ। ਇਸ ‘ਤੇ ਝਾਤੀ ਮਾਰਦਿਆਂ ਹੋਬੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਕੰਗਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪੀਜੀ ਮਾਲਕ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਸੀ ਪਰ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲੋਕ ਯਾਦ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਹੁੰਦੇ ਸੀ ਅਤੇ ਕਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਤਾਰੀਖਾਂ’ ਤੇ ਜਾਂਦੇ ਸੀ।”

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ| ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਦੇਸ਼ ਦੁਨੀਆਂ ਦੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰ ਅਤੇ ਅਸਰਦਾਰ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੋਂ ਹੀ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਫੋਲੋ ਕਰੋ|

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |