70 ਸਾਲਾ ਬੇਬੇ ਨਾਲ 2 ਬੰਦੇ ਬਣਦੇ ਰਹੇ ਹੈ ਵਾਨ, ਬਜ਼ਰੁਗ ਔਰਤ ਨੇ ਆਪ ਸੁਣਾਈ ਮੌਕੇ ਦੀ ਕਹਾਣੀ

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੋ ਖਬਰ ਬਾਰੇ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਉਹ ਬ ਹੁ ਤ ਹੂ ਸ਼ਰ ਮ ਵਾਲੀ ਹੈ ਕੇ ਇੱਕ ਬਜੁਰਗ ਔਰਤ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਹੋਇਆ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ। ਉੱਥੇ ਹੀ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦਾ ਬਿਜਲੀ ਪਾਣੀ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਸੇਵਾਵਾਂ ਬੰਦ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਸਨ। ਹੁਣ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਬਾਰੇ ਇਕ ਗੱਲ ਆਖੀ ਗਈ ਹੈ। ਜਿੱਥੇ ਖੇਤੀ ਕਾਨੂੰਨਾਂ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਵਾਉਣ ਲਈ ਸੰਘਰ-ਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂਆਂ ਤੇ ਮੋਦੀ ਸਮਰਥਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਵੱਖਵਾਦੀ ਖਾ-ਲ-ਸ-ਤਾ-ਨੀ ਤੇ ਅੱ-ਤ-ਵਾ-ਦੀ, ਟੁ-ਕੜੇ ਟੁ-ਕੜੇ ਗੈਂਗ ਦਾ ਨਾਮ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸਾਡੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਕਿੱਦਾ ਦੀਆਂ ਲੱਗਦੀਆਂ ਸਭਨੂੰ ਦੱਸੋ ਤੇ ਆਪਣੇ ਸੁਝਾ-ਅ ਵੀ ਦਿਉ ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਚ|

ਇਹ ਕਹਾਣੀ ਖੁਦ ਆਪ ਦੱਸੀ ਕੇ ਉਸ ਨਾਲ ਕੀ ਕੀ ਹੋਇਆ ਪਰ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਚ ਦੇਖੋ ਇਹ ਔਰਤ ਵੀਲ ਕੁਰਸੀ ਤੇ ਹੈ ਤੇ ਜਿਸਨੇ ਵੀ ਇਹ ਬਜੁਰਗ ਔਰਤ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਇਹ ਗ ਲ ਤ ਕੰ-ਮ ਉਹ ਇਨਸਾਨੀਅਤ ਲਈ ਸ਼ਰ ਮ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਹੈ, ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਤੁਸੀ ਇਹ ਦੇਖੋ ਦਿੱਲੀ ਚ ਬੈਠੇ ਦੋ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਕਿਸਾਨ ਆਪਣੇ ਹੱਕ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰ ਰਹੇ ਨੇ ਪਰ ਅਜੇ ਤੱਕ ਕੋਈ ਵੀ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਹੱਕ ਚ ਫੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਆਇਆ|

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ|