ਪਤੰਜਲੀ ਦਾ ਦੁੱਧ ਪੀਣ ਵਾਲੇ ਦੇਖ ਲੈਣ ਇਹ ਖ਼ਬਰ

ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਇਕ ਵੀਡਿਉ ਬ-ਹੁ-ਤ ਹੀ ਤੇ ਜੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਰਾਮਦੇਵ ਦੇ ਪ੍ਰੋਡਕਟ ਯਾਨੀ ਕਿ ਪਤੰਜਲੀ ਦੁੱਧ ਦੇ ਪੈਕਟ ਕੂ ੜੇ ਕਰ-ਕਟ ਤੇ ਸੁੱ ਟ ਹੋਏ ਨਜਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਵੀਡਿਉ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵਿਅਕਤੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਨਜਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਪੈਕਟ ਨਜ-ਫਗੜ ਦੇ ਸੁਰਖਪੁਰ ਰੋਡ ਤੇ ਕੂੜੇ ਉੱਪਰ ਪਏ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹਨਾਂ ਪਤੰ-ਜਲੀ ਦੁੱਧ ਦੇ ਪੈਕਟਾਂ ਨੂੰ ਕੁੱ ਤੇ ਵੀ ਪੀ ਣਾ ਪ ਸੰ ਦ ਨਹੀ ਕਰ ਰਹੇ ਇਸ ਦੌ-ਰਾ-ਨ ਉਹਨਾਂ ਵੱਲੋ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਮੋਦੀ ਵੱਲੋ ਚਲਾਏ ਗਏ ਸ ਵੱ ਛ ਭਾਰਤ ਅਭਿ-ਆਨ ਤੇ ਸਵਾਲ ਚੁੱ ਕੇ ਗਏ|

ਉਹਨਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇੱਥੇ ਭਾਜਪਾ ਦੀ ਨਗਰ ਪ੍ਰੀਸ਼ਦ ਹੈ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਕੂੜੇ ਦੇ ਢੇ ਰਾਂ ਤੋ ਭਾਜਪਾ ਵਾਲ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਵੱਛ ਭਾਰਤ ਅਭਿ-ਆਨ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਸਾਫ ਨਜਰ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੇਕਰ ਪਤੰਜਲੀ ਦਾ ਦੁੱਧ ਇੰਨਾ ਹੀ ਵਧੀਆਂ ਹੈ ਤਾ ਇਸ ਨੂੰ ਪੀ ਐੱਮ ਹਾਊਸ ਕਿਉ ਨਹੀ ਭੇ ਜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤਾ ਜੋ ਇਸ ਨੂੰ ਪੀ ਕੇ ਮੋਦੀ ਅਤੇ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ਦੇ ਅੰਦਰ ਹੋਰ ਐ ਨ ਰ ਜੀ ਆ ਜਾਦੀ ਫਿਲਹਾਲ ਪਤੰਜਲੀ ਦੁੱਧ ਦੇ ਪੈਕਟਾਂ ਨੂੰ ਕੂੜੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸ ਵੱਲੋ ਸੁੱ ਟਿ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਜਾਂ ਕਿਉ ਸੁੱਟਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਇਸ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਨਹੀ ਮਿਲ ਸਕੀ ਹੈ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਰਾਮਦੇਵ ਵੱਲੋ ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਸਾਲਾ ਦੌ-ਰਾ-ਨ ਪਤੰਜਲੀ ਦੁੱਧ ਨੂੰ ਲਾਂ ਚ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਉਹਨਾਂ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਇਹ ਦੁੱਧ ਕ-ਰੀਬ ਛੇ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੱਕ ਖ ਰਾ ਬ ਨਹੀ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਗਾਂ ਦੇ ਦੁੱਧ ਤੋ ਤਿ-ਆਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ|

ਪਰ ਹੁਣ ਇਹਨਾ ਦੁੱਧ ਦੇ ਪੈਕਟਾਂ ਦੇ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਬਾਬਾ ਰਾਮਦੇਵ ਸਵਾਲਾ ਦੇ ਘੇ ਰੇ ਚ ਘਿ ਰ ਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ ਹੋਰ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਲਈ ਪੋਸਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡਿਉ ਨੂੰ ਦੇਖੋ|