ਔਰਤ ਨਾਲ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਸੀ ਮੁੰਡਾ ਉੱਤੋ ਆ ਗਏ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲੇ

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਕਾ ਨ ਪੁ ਰ ਤੋਂ ਆ ਰਿਹਾ ਤਾਜ਼ਾ ਮਾਮ-ਲਿਆਂ ਚ ਸਿੱਧੀ ਵਿਚ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਕ ਮੁੰਡਾ ਤੇ ਕੁੜੀ ਪ੍ਰੇ ਮ ਸੰ ਬੰ ਧ ਵਿਚ ਵੱਜੇ ਹੋਏ ਸਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਕ ਦੂਸਰੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਅਰਜ਼ੀ ਦਿੱਤੀ ਪਰ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਕੁੜੀ ਦੇ ਘਰ ਵਾ ਲਿ ਆਂ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਤੇ ਉਹ ਰਾਤ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਉਸ ਕੁੜੀ ਦੀ ਘੁੰ-ਮ-ਣ ਚਲੇ ਗਏ ਇਸੇ ਸ ਮੇਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਨਾਲ ਕੁੱ ਟ ਮਾ ਰ ਕੀਤੀ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਕੁੜੀ ਤੇ ਮੁੰਡਾ ਪੁਲਸ ਦੇ ਕੋਲ ਚਲੀ ਗਈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ੳੁਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਚਾੳੁਣ ਦੀ ਕੋ-ਸ਼ਿ-ਸ਼ ਕੀਤੀ ਪਰ ਕੁੜੀ ਦੇ ਘਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਵੀ ਬੱ ਚੀ ਹੀ ਕੁੱ ਟ ਮਾ ਰ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਫਿਰ ਵੀ ਉਸ ਕੁੜੀ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਬਚਾ ਲਿ ਆ ਤੀਹ ਉਣੱਤੀ ਦਾ ਮਾ-ਮ-ਲਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਕੀ ਹੋਇਆ ਇਹ ਜਾਨਣ ਲਈ ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ। ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾ-ਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋ ਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।

ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਤੇ ਆਉਣ ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਾ-ਗਤ ਹੈ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਸਤੇ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰ-ਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈਕੇ ਆਉਂਦੇ ਸਾਡੀ ਕੋ-ਸ਼ਿ-ਸ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਹੀ ਖਬਰ ਤੇ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ, ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਿਹਾ ਕਰੋ, ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਾਜ਼ਾ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰਾਂ ਦੇਖਣ ਵਾਸਤੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨ-ਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ਼ ਲਾਈਕ ਜਾਂ ਫੌਲੋ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋੰ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ।