ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਮਗਰੋਂ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਕਿਸਾਨ ਆਗੂਆਂ ਦੀ..

ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸਾਨੀ ਅੰਦੋ-ਲਨ ਲਗਾ-ਤਾਰ ਜਾ ਰੀ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਪੁਲਿਸ ਪ੍ਰ ਸ਼ਾਸਨ ਵੱਲੋ ਸ ਖ ਤੀ ਵਰ-ਤਦਿਆਂ ਹਇਆਂ ਲਗਾ-ਤਾਰ ਕਿਸਾਨਾ ਨੂੰ ਗਿ੍ਰ ਫ ਤਾ ਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਦੌ-ਰਾ-ਨ ਗੱਲ-ਬਾਤ ਕਰਦਿਆਂ ਹੋਇਆਂ ਕਿਸਾਨ ਆਗੂ ਰਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਆਖਿਆਂ ਕਿ ਪ ਰ ਚੇ ਅਤੇ ਜੇ ਲਾ ਸੰ ਘ ਰ ਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾ ਵਾ-ਸਤੇ ਤਗ-ਮਿਆਂ ਦੀ ਤਰਾ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਜਦੋ ਵੀ ਸਰਕਾਰਾ ਦੇ ਖਿ ਲਾ ਫ ਸੰ ਘ ਰ ਸ਼ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਤਾ ਸਰਕਾਰਾ ਇਹ ਕ ਦ ਮ ਉ ਠਾ ਉ ਦੀ ਆ ਹੀ ਹਨ ਉਹਨਾਂ ਆਖਿਆਂ ਕਿ ਸਾਰੇ ਕਿਸਾਨ ਆਗੂਆਂ ਤੇ ਪ ਰ ਚੇ ਦ ਰ ਜ ਹਨ ਤੇ ਜੇਕਰ ਕਿਸਾਨ ਆਗੂਆਂ ਦੀ ਗਿ੍ਰ ਫ ਤਾ ਰੀ ਹੁੰਦੀ ਵੀ ਹੈ ਤਾ ਸਾਡੀ ਸੈ ਕੰ ਡ ਰੀ ਟੀਮ ਅੰ ਦੋ ਲ ਨ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾ-ਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਬ ਰ ਤਿਆਰ ਹੈ|

ਉਹਨਾਂ ਆਖਿਆਂ ਕਿ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਪਹਿਲਾ ਲੋਕਾ ਦੇ ਘਰਾ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਵੋ ਟਾ ਮੰਗੀਆਂ ਤੇ ਸਰਕਾਰ ਬਣਾਈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਉਹੀ ਲੋਕ ਜਦ ਦਿੱਲੀ ਦੀਆ ਬਰੂਹਾ ਤੇ ਬੈਠੇ ਹਨ ਤਾ ਸਰਕਾਰ ਉਹਨਾਂ ਦੀਆ ਮੰ ਗਾ ਮੰਨ ਣ ਤੋ ਮੁ ਨ ਕ ਰ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਉਹਨਾ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਆਖ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਮੈ ਕਿਸਾਨਾ ਤੋ ਇਕ ਕਾਲ ਦੀ ਦੂਰੀ ਤੇ ਹਾਂ ਜਦ ਕਿ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਦਾ ਨੰਬਰ ਕਿਸੇ ਤੋ ਵੀ ਨਹੀ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਰਕਾਰ ਇਹ ਸਮਝ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸਾਨ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨਿ ਰਾ ਸ਼ ਹੋ ਕੇ ਵਾਪਿਸ ਚਲੇ ਜਾਣਗੇ| ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ|

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ| ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |ਪਰ ਕਿਸਾਨ ਆਪਣੇ ਹੱ ਕਾ ਵਾਸਤੇ ਲ ੜ ਰਹੇ ਹਨ|

ਇਸ ਲਈ ਇਹ ਅੰ ਦੋ ਲ ਨ ਤਦ ਤੱਕ ਜਾ ਰੀ ਹੀ ਰਹੇਗਾ ਜਦ ਤੱਕ ਕਿਸਾਨਾ ਦੀਆ ਮੰ ਗਾ ਨਹੀ ਮੰਨ ਲਈਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਹੋਰ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਲਈ ਪੋਸਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡਿਉ ਨੂੰ ਦੇਖੋ|