ਇਸ ਬਿਮਾਰੀ ਨਾਲ ਜੂਝ ਰਹੀ ਨੇਹਾ ਹੈ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ , ਇੱਕ ਰਿਐਲਿਟੀ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਸਟੇਜ ‘ਤੇ ਕੀਤਾ ਖੁਲਾਸਾ

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਗਾਇਕਾ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਰਿਐਲਿਟੀ ਸ਼ੋਅ ਦੌਰਾਨ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਇੱਕ ਬਿਮਾਰੀ ਤੋਂ ਪੀੜਤ ਹੈ ਅਤੇ ਕਈ ਵਾਰ ਉਹ ਇਸ ਕਾਰਨ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਕੋਲ ਪਿਆਰ, ਚੰਗਾ ਪਰਿਵਾਰ, ਕਰੀਅਰ, ਸਭ ਕੁਝ ਹੈ ਪਰ ਉਹ ਚਿੰਤਾ ਦੇ ਮਸਲਿਆਂ ਕਾਰਨ ਬਹੁਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੈ। ਨੇਹਾ ਨੇ ਇਹ ਗੱਲ ‘ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ 12’ ਦੇ ਸਟੇਜ ‘ਤੇ ਕਹੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਨੇਹਾ ਨੇ ਸ਼ੋਅ (ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ 12) ਦੇ ਐਪੀਸੋਡ ਦੌਰਾਨ ਇਹ ਗੱਲ ਕਹੀ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਅਜੇ ਟੈਲੀਕਾਸਟ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿਚ ਦਿਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਇਸ ਸਮੇਂ ਗਾਇਨਿੰਗ ਰਿਐਲਿਟੀ ਸ਼ੋਅ ‘ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ 12’ ਵਿੱਚ ਜੱਜ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਮਾਂ ਸਪੈਸ਼ਲ ਐਪੀਸੋਡ ਇਸ ਹਫਤੇ ਸ਼ੋਅ ‘ਤੇ ਟੈਲੀਕਾਸਟ ਕੀਤਾ ਜਾਣਾ ਹੈ। ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਤੋਂ ਆਈ ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਨੇ ‘ਲੂਕਾ ਚੱਪੀ’ ਗੀਤ ਗਾਇਆ ਜੋ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਭਾਵੁਕ ਹੋ ਗਈ। ਨੇਹਾ ਗਾਣਾ ਸੁਣ ਕੇ ਰੋਣ ਲੱਗੀ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਸਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਉਸ ਦਾ ਵੀ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਹੈ।

ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਸਭ ਕੁਝ ਹੈ, ਚੰਗਾ ਪਰਿਵਾਰ, ਕਰੀਅਰ ਹੈ, ਪਰ ਆਪਣੀ ਬਿਮਾਰੀ ਕਾਰਨ ਮੈਂ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹਾਂ ਅਤੇ ਫਿਰ ਮੈਨੂੰ ਚਿੰਤਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਮੈਨੂੰ ਥਾਇਰਾਇਡ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਮੇਰੀ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਕਾਰਨ ਹੈ। ‘ਇੱਥੇ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਡੀਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਚਿੰਤਾ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਵੀ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਸਮੱਸਿਆ ਆਈ ਸੀ। ਸਟੇਜ ਤੇ ਜਾਂਦੇ ਸਮੇਂ ਉਸਦੇ ਹੱਥ ਅਤੇ ਪੈਰ ਕੰਬਣ ਲੱਗਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਅਵਾਜ਼ ਬਾਹਰ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੀ।