ਸਕੂਲ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਜੋੜਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਸ਼ੰ ਭੋ ਗ, ਬੱਚਿਆਂ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਕੀਤੀ ਵਾਇਰਲ

ਡੇਅ ਟੈਨਰਾਈਫ: ਦਿਨ ਦੇ ਸਮੇਂ ਸਕੂਲ(School) ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਇਕ ਜੋੜਾ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ੰ ਭੋ ਗ ਕਰਨ ਦਾ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਇਕ ਜੋੜਾ ਸਪੇਨ ਦੇ ਸਾਂਤਾ ਕਰੂਜ਼ ਡੇ ਟੈਨਰਾਈਫ ਆਈਸਲੈਂਡ ਦੀ ਵਿਅਸਤ ਗਲੀ ‘ਤੇ ਸਕੂਲ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਇਕ ਬੈਂਚ ‘ਤੇ ਸ਼ੰ ਭੋ ਗ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ।

ਇਹ ਸਾਰੀ ਘ ਟ ਨਾ ਸਕੂਲ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੇ ਕੈਮਰੇ ਵਿਚ ਕੈ ਦ ਹੋ ਗਈ। ਜਦੋਂ ਜੋੜੇ ਨੇ ਇਕ ਸਥਾਨਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਬੈਂਚ ਉੱਤੇ ਸਭ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਸ਼ੰ ਭੋ ਗ ਕਰਦਾ ਵੇਖਿਆ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕੀਤਾ। ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਪਹੁੰਚਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਜੋੜੇ ਨੇ ਸ਼ੰ ਭੋ ਗ ਕਰਨਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਦ ਸਨ ਨਿਊਜ਼ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਸ਼ੰ ਭੋ ਗ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਟੌ ਪ ਲੈ ਸ ਆਦਮੀ ਇੱਕ ਨ ਗ ਨ ਔਰਤ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਪੋ ਜ਼ ਦਿੰਦੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਵੇਂ ਨੇੜਲੇ ਬੈਂਚ ‘ਤੇ ਸ਼ੰ ਭੋ ਗ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਇਹ ਜੋੜਾ ਕਾਰਨਾਮੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸ਼ੰ ਭੋ ਗ ਕਰਦੇ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ, ਸਥਾਨਕ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕੀਤੀ। ਫੇਰ ਵੀ ਇਹ ਜੋੜਾ ਹਟਿਆ ਨਹੀਂ। ਹੈਰਾਨੀ ਦੀ ਗੱਲ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਸਭ ਇਕ ਸਕੂਲ ਦੇ ਸਾਮ੍ਹਣੇ ਹੋ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਜਿੱਥੇ ਸਕੂਲੀ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਇਸ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੈਮਰੇ ‘ਤੇ ਕੈ ਦ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ।

ਇਸ ਤੋਂ ਵੀ ਹੈਰਾਨੀ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਪੁਲਿਸ ਜੋੜੇ ਦੀ ਇਸ ਹਰਕਤ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈਣ ਪਹੁੰਚੀ ਤਾਂ ਉਹ ਔਰਤ ਅਜੇ ਵੀ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਗੋਦ ਵਿੱਚ ਪਈ ਸੀ। ਆਖਰਕਾਰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਹੀ ਜੋੜੇ ਨੂੰ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਤੋਂ ਵੱਖ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੱਪੜੇ ਪਾਉਣ ਲਈ ਕਿਹਾ। ਇਹ ਘਟਨਾ 9 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੀ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਸ਼ੰ ਭੋ ਗ ਕਰਨ ਦੀ ਜੋੜੀ ਦੀ ਘਟ ਨਾ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਸਕੂਲੀ ਬੱਚਿਆਂ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ(social media) ‘ਤੇ ਪਾਇਆ।

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਔਰਤ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਕੰਬਲ ਨਾਲ ਢੱਕ ਲੈਂਦੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਹ ਅਜੇ ਸਪੱਸ਼ਟ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਜੋੜੇ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜਾਂ ਕੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹੁਣੇ ਜ਼ੁਰਮਾਨਾ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ।