44 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ‘ਚ ਵੀ ਪੂਜਾ ਬੱਤਰਾ ਨਵੀਂ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਨੂੰ ਦੇ ਰਹੀ ਟੱਕਰ, ਵਾਇਰਲ ਹੋਈਆਂ ਬਿਕਨੀ ਫੋਟੋਆਂ

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਅਤੇ ਸਾਬਕਾ ਮਿਸ ਇੰਡੀਆ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਪੂਜਾ ਬੱਤਰਾ (Pooja Batra) ਨੂੰ ਕੌਣ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦਾ! ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਲੰਬੇ ਫਿਲਮੀ ਕੈਰੀਅਰ ਵਿਚ ਕਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਨਿਭਾਈਆਂ ਹਨ।

90 ਦੇ ਦਹਾਕੇ ਤੋਂ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਗਲੈਮਰਸ ਅੰਦਾਜ਼ ਲਈ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਬੇਸ਼ਕ 44 ਸਾਲ ਦੀ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ, ਪਰ ਉਸਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਅਤੇ ਗਲੈਮਰ ਦੇ ਲੋਕ ਅਜੇ ਵੀ ਪਾਗਲ ਹਨ।

1997 ਵਿਚ, ਅਨਿਲ ਕਪੂਰ (Anil Kapoor) ਅਤੇ ਅਮਰੀਸ਼ ਪੁਰੀ(Amrish Puri) ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਵਿਰਾਸਤ’ (Virasat) ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਾਦ ਰਹੇਗੀ! ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਪੂਜਾ ਇੱਕ ਸ਼ਹਿਰ ਦੀ ਲੜਕੀ ਅਤੇ ਅਨਿਲ ਕਪੂਰ ਦੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਉਂਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਪੂਜਾ ਦਾ ਆਕਰਸ਼ਕ ਅੰਦਾਜ਼ ਅਜੇ ਵੀ ਬਰਕਰਾਰ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਕਹਿਣਾ ਗਲਤ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਉਹ ਸ਼ੈਲੀ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਵੀ ਵਧੀਆ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।


ਪੂਜਾ ਹੁਣ ਫਿਲਮਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਪਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਹੌਟ ਫੋਟੋਆਂ (Pooja Batra Photos) ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ।

ਪੂਜਾ ਬੱਤਰਾ ਯੋਗ (Yoga) ਵਿਚ ਮੁਹਾਰਤ ਰੱਖਦੀ ਹੈ। ਉਸ ਦੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਦਰਜਨਾਂ ਯੋਗਾ ਆਸਣ ਦੇ ਸਬੂਤ ਹਨ, ਜੋ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਯੋਗਾ ਵਿਚ ਮਾਹਰ ਹੈ।

ਪੂਜਾ ਨੇ ਯੋਗਾ ਤੋਂ ਇਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਤੰਦਰੁਸਤ ਸਰੀਰ ਬਣਾਇਆ, ਜੋ ਸ਼ਾਇਦ ਨਵੀਂ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਵੀ ਵੱਡੀ ਚੁਣੌਤੀ ਹੋਵੇਗਾ, ਪਰ ਇਸ ਉਮਰ ਵਿਚ ਵੀ ਇੰਨੇ ਫਿੱਟ ਦਿਖਣਾ ਕ੍ਰਿਸ਼ਮਾ ਵਰਗਾ ਹੈ। ਪੂਜਾ ਬੱਤਰਾ ਬਿਕਨੀ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਉਪਲਬਧ ਹਨ, ਜੋ ਉਸ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਨੂੰ ਵਧਾਉਂਦੀ ਹੈ।

ਉਹ ਅਕਸਰ ਆਪਣੇ ਸੈ –

ਕ ਸੀ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ (Pooja Batra Instagram) ‘ਤੇ ਪੋਸਟ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਉੱਤੇ ਉਸਦੇ 7 ਲੱਖ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਫਾਲੋਅਰਜ਼ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਪੂਜਾ ਬਤਰਾ ਨੇ ਨਾ ਸਿਰਫ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿਚ, ਬਲਕਿ ਸਾਊਥ ਸਿਨੇਮਾ ਵਿਚ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਸ ਦੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਮਲਿਆਲਮ, ਤਾਮਿਲ ਅਤੇ ਤੇਲਗੂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਕਾਫ਼ੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਪੂਜਾ ਬਤਰਾ ਨੇ ਨਾ ਸਿਰਫ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿਚ, ਬਲਕਿ ਸਾਊਥ ਸਿਨੇਮਾ ਵਿਚ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਸ ਦੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਮਲਿਆਲਮ, ਤਾਮਿਲ ਅਤੇ ਤੇਲਗੂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਕਾਫ਼ੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋ ਗਈਆਂ ਹਨ।