ਕੋਰੋਨਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਦ ਹਿ ਸ਼ ਤ ‘ਚ ਹੈ ਅਦਾਕਾਰ ਧਰਮਿੰਦਰ, , ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝੀ ਕਰਕੇ ਆਖੀਆਂ ਇਹ ਗੱਲਾਂ

ਮੁੰਬਈ (ਬਿਊਰੋ) : ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਜਿਸ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਾਰ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਅਤੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਸਤੀਆਂ ‘ਚ ਦ ਹਿ ਸ਼ ਤ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ‘ਚ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਧਰਮਿੰਦਰ ਦੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਚ ਉਹ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਹਦਾਇਤ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਨਾਲ ਹੀ ਧਰਮਿੰਦਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਬਾਰੇ ਸੁਣ ਕੇ ਉਹ ਦੁੱਖੀ ਹਨ। ਧਰਮਿੰਦਰ ਦੁਆਰਾ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਉਹ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਭਲਾਈ ਲਈ ਅਰਦਾਸ ਵੀ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਧਰਮਿੰਦਰ ਕੋਰੋਨਾ ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਹ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਆਖ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ, “ਦੋਸਤੋ, ਕੋਰੋਨਾ ਨੇ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਸਤਾਇਆ ਹੈ। ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਫਾਰਮ ਹਾਊਸ ‘ਚ ਤਾਲਾ ਲਗਾਉਣ ਤੋਂ ਇਕ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਇਥੇ ਆਇਆ ਸੀ।

ਹਰ ਰੋਜ਼ ਮੈਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਸੁਣਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹਾਂ, ਦੁਖੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਮੈਂ ਅਰਦਾਸ ਕਰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਇਹ ਬਿਮਾਰੀ ਜਲਦ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇ। ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੇ ਆਪਣੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰੋ। ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹਦਾਇਤਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਨੂੰ ਚਲਾਉਣਾ ਪਵੇਗਾ ਅਤੇ ਮੇਰੀਆਂ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾਵਾਂ ਹਨ ਕਿ ਕੋਰੋਨਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਛੂਹ ਨਾ ਲਵੇ। ਸਭ ਠੀਕ ਰਹੋ, ਖੁਸ਼ ਰਹੋ।”

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਧਰਮਿੰਦਰ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਲੋਕ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਪਸੰਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਵੀ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ 60 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਕ ਪਸੰਦ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।

ਇਕ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਲਿਖਿਆ, “ਸਰ ਪ੍ਰਣਾਮ … ਬਸ ਤੁਹਾਡੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ।” ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਧਰਮਿੰਦਰ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਬਤੀਤ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

Posted in News