ਸ਼ਵੇਤਾ ਤਿਵਾਰੀ ਤੋਂ ਪਤੀ ਅਭਿਨਵ ਨੇ ਬੱਚਾ ਖੋ ਹ ਣ ਦੀ ਕੀਤੀ ਕੋ ਸ਼ਿ ਸ਼, ਵੀਡੀਓ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ

ਮੁੰਬਈ: ਅਦਾਕਾਰਾ ਸ਼ਵੇਤਾ ਤਿਵਾਰੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਪਤੀ ਅਭਿਨਵ ਕੋਹਲੀ ਵਿਚਾਲੇ ਮਤ ਭੇਦ ਜਾਰੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦਾ ਖਾਮਿਆਜਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਭੁਗਤਣਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸ਼ਵੇਤਾ ਸਿੰਗਲ ਮਾਂ ਹੈ ਅਤੇ ਧੀ ਪਲਕ ਅਤੇ ਪੁੱਤਰ ਰੇਯਾਂਸ਼ ਨੂੰ ਪਾਲ ਰਹੀ ਹੈ ਪਰ ਰੇਯਾਸ਼ ਦੇ ਪਾਲਣ ਪੋਸ਼ਣ ਲਈ ਅਭਿਨਵ ਅਤੇ ਸ਼ਵੇਤਾ ਦਰਮਿਆਨ ਤ-ਣਾ-ਅ ਕਾਫ਼ੀ ਵੱਧ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਅਭਿਨਵ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਪੁੱਤਰ ਰੇਯਾਂਸ਼ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਵੇ ਪਰ ਸ਼ਵੇਤਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਅਭਿਨਵ ਰੇਯਾਂਸ਼ ਨੂੰ ਚੰਗਾ ਪਾਲਣ-ਪੋਸ਼ਣ ਨਹੀਂ ਦੇ ਸਕਦਾ। ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤਰ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਹੈ।

ਹੁਣ ਸ਼ਵੇਤਾ ਤਿਵਾਰੀ ਨੇ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਨੂੰ ਠੋਸ ਸਬੂਤਾਂ ਨਾਲ ਸਾਬਤ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੀ ਸੁਸਾਇਟੀ ਦੀ ਸੀ.ਸੀ.ਟੀ.ਵੀ. ਫੁਟੇਜ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਅਭਿਨਵ ਉਸ ਤੋਂ ਇਕ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਖੋਹਦਾ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸ਼ਵੇਤਾ ਨੇ ਇਸ ਸ਼-ਰ-ਮ-ਨਾ-ਕ ਘਟਨਾ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਅਭਿਨਵ ‘ਤੇ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਇਆ ਹੈ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਅਭਿਨਵ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਵੇਤਾ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤਰ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦੀ।

ਸ਼ਵੇਤਾ ਤਿਵਾਰੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਤੋਂ ਇਸ ਸੀ.ਸੀ.ਟੀ.ਵੀ. ਫੁਟੇਜ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦਿਆਂ ਲਿਖਿਆ, ‘ਹੁਣ ਸੱਚ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। (ਪਰ ਇਹ ਮੇਰੇ ਅਕਾਂਊਟ ਵਿਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੇਰ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ। ਮੈਂ ਇਸ ਨੂੰ ਹੁਣ ਮਿਟਾ ਦੇਵਾਂਗੀ। ਮੈਂ ਇਸ ਨੂੰ ਹੁਣੇ ਇਸ ਲਈ ਪੋਸਟ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹਾਂ ਤਾਂ ਕਿ ਸੱਚ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕੇ।) ਕਾਰਨ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਕਿ ਪੁੱਤਰ ਅਭਿਨਵ ਤੋਂ ਕਿਉਂ ਡਰਦਾ ਹੈ। ‘

ਉਹ ਅੱਗੇ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ, ‘ਇਸ ਘਟਨਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਮੇਰਾ ਪੁੱਤਰ ਇਕ ਮਹੀਨਾ ਡਰਦਾ ਰਿਹਾ। ਉਹ ਇੰਨਾ ਡਰਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਰਾਤ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੌਂ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ। ਉਸ ਦੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ 2 ਹਫ਼ਤਿਆਂ ਤੱਕ ਦਰਦ ਸੀ। ਹੁਣ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੇ ਘਰ ਆਉਣ ਜਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਡ-ਰ-ਦਾ ਹੈ। ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਇਸ ਮਾਨਸਿਕ ਪੀ-ੜਾ ਵਿਚੋਂ ਨਹੀਂ ਗੁਜ਼ਰਨ ਦੇ ਸਕਦੀ। ਮੈਂ ਉਸ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ ਰੱਖਣ ਲਈ ਆਪਣੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਾਂਗੀ ਪਰ ਇਹ ਆਦਮੀ ਮੇਰੇ ਪੁੱਤਰ ਦੀ ਮਾਨਸਿਕ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਠੇ-ਸ ਪਹੁੰਚਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕੀ ਇਹ ਦੁਰਵਿਵਹਾਰ ਨਹੀ ਹੈ !!! ?? ਇਹ ਮੇਰੀ ਸੁਸਾਇਟੀ ਦੀ ਸੀ.ਸੀ.ਟੀ.ਵੀ. ਫੁਟੇਜ ਹੈ ।


ਅਭਿਨਵ ਬੱਚੇ ਦੀ ਕਸਟੱਡੀ ਲੈਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪਰ ਸ਼ਵੇਤਾ ਇਸ ਲਈ ਬਿਲਕੁੱਲ ਵੀ ਰਾਜੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤਰ ਨੂੰ ਅਭਿਨਵ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ ਪਰ ਅਭਿਨਵ ਉਸ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਦਖਲਅੰਦਾਜ਼ੀ ਕਰਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ।

Posted in News