ਕ ਤ ਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਿਸਨੇ ਪਾਈ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੋਸਟ

ਬਠਿੰਡਾ ਵਿਖੇ ਸਾਬਕਾ ਗੈ ਗ ਸਟ ਰ ਰਹੇ ਕੁਲਵੀਰ ਨਰੂਆਣਾ ਦਾ ਉਸ ਦੇ ਹੀ ਸਾਥੀ ਰਹੇ ਮੰਨਾ ਵੱਲੋ ਗੋ ਲ਼ੀ ਆਂ ਮਾ ਰ ਕੇ ਕ ਤ ਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋ ਬਾਅਦ ਫੇਸਬੁੱਕ ਤੇ ਇਕ ਕੁਲਵੀਰ ਦੀ ਮੌ ਤ ਸਬੰਧੀ ਇਕ ਪੋਸਟ ਪਾਈ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਪਾਉਣ ਵਾਲੇ ਦਾ ਨਾਮ ਭੱਲਾ ਸੇਖੋ ਹੈ ਜਿਸ ਦੁਆਰਾਂ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਕੁਲਵੀਰ ਤੇ ਹ ਮ ਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਪਰ ਤਦ ਬੁਲਟ ਪਰੂਫ ਗੱਡੀ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਕੁਲਵੀਰ ਬੱਚ ਨਿਕਲਿਆ ਸੀ ਪਰ ਹੁਣ ਉਸ ਦਾ ਕ ਤ ਲ ਮੰਨਾ ਵੱਲੋ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

ਭੱਲਾ ਸੇਖੋ ਨੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਤੇ ਪਾਈ ਪੋਸਟ ਚ ਲਿਖਿਆਂ ਕਿ ਜੋ ਕੁਲਵੀਰ ਨਰੂਆਣੇ ਦਾ ਕ ਤ ਲ ਹੋਇਆਂ ਹੈ ਉਹ ਕਤਲ ਮੰਨਾ ਸੰਧੂ ਨੇ ਕੀਤਾ ਹੈ ਮੰਨੇ ਭਰਾ ਨੇ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆਂ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਲੋਕ ਮੰਨੇ ਨੂੰ ਕੁਲਵੀਰ ਦਾ ਗੰਨਮੈਨ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ ਜਦਕਿ ਮੰਨਾ ਗੰਨਮੈਨ ਨਹੀ ਬਲਕਿ ਆਪ ਵੀ ਘਰੋ ਤਕੜਾ ਹੈ ਕੁਲਵੀਰ ਹਰ ਨਾਲ ਦੇ ਬੰਦੇ ਨਾਲ ਮਾ ੜਾ ਕਰਦਾ ਸੀ ਤਾ ਕਰਕੇ ਅੱਜ ਉਹਦੇ ਆਪ ਦੇ ਨਾਲ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਹੋਇਆਂ

ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਸਾਡੇ ਵੀਰ ਮੰਨਾ ਸੰਧੂ ਨੂੰ ਚੜਦੀਕਲਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰੱਖੇ ਯਾਰਾ ਦੋਸਤਾ ਨਾਲ ਮਾੜਾ ਕਰਨ ਵਾਲ਼ਿਆਂ ਦਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਮਾੜਾ ਹੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਸ ਵਾ ਰ ਦਾ ਤ ਨੂੰ ਅੰ ਜਾ ਮ ਦੇਣ ਸਮੇ ਮੰਨਾ ਨ ਸ਼ੇ ਦੀ ਹਾਲਤ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸੀ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਖੁਦ ਦੇ ਵੀ ਗੋ ਲੀ ਲੱਗੀ ਸੀ ਜਿਸ ਨੂੰ ਕਿ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋ ਗਿ੍ਰ ਫ ਤਾਰ ਕਰਕੇ ਹਸ ਪ ਤਾ ਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਪੋਸਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡਿਉ ਨੂੰ ਦੇਖੋ