ਸ਼ੈਰੀ ਮਾਨ ਨੇ ਵਿਦੇਸ਼ ‘ਚ ਰਹਿ ਰਹੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਦੇ ਆਉਣ ਬਾਰੇ ਅਤੇ ਧੋਖੇ ਬਾਰੇ ਕਹੀ ਗੱਲ

ਪੰਜਾਬੀ ਕਲਾਕਾਰ ਸ਼ੈਰੀ ਮਾਨ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਪੋਸਟ ਪਾਈ ਹੈ ਜਿਸ ਨੇ ਸਭ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ | ਉਹ ਅਕਸਰ ਹੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਾਫੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਤੇ ਆਪਣੇ ਨਿੱਜ਼ੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ |

ਹੁਣ ਸ਼ੈਰੀ ਮਾਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਊਂਟ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਤਾਜ਼ਾ ਪੋਸ਼ਟ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਫੈਨਸ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਸ਼ੈਰੀ ਮਾਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਟੈਕਸਟ ਪੋਸ਼ਟ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ‘ਚ ਗਾਇਕਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕੱਲ੍ਹ ਇੰਗਲੈਂਡ ਤੋਂ ਉਸ ਦੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਆ ਰਹੇਗੀ। ਉਹ ਵੀ ਬਹੁਤ ਲੰਬੇ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ। ਸ਼ੈਰੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਨਾਲ ਜਾਣ–ਪਛਾਣ ਕਰਾਉਣ ਦਾ ਵਾਅਦਾ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਉਸ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਹ ਕੱਲ੍ਹ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੈ, ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਅੱਜ ਉਸ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਗੋਂ, ਉਸ ਨੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਦੇ ਇੰਗਲੈਂਡ ਪਹੁੰਚਣ ‘ਤੇ ਸਾਰਿਆਂ ਲਈ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਨ ਦਾ ਵਾਅਦਾ ਵੀ ਕੀਤਾ। ਕੈਪਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ੈਰੀ ਮਾਨ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਪਾਰਟੀ ਲਈ ਖਾਂ ਨੂੰ ਅੰਤਮ ਰੂਪ ਦੇਣ ਲਈ ਕਿਹਾ।

ਸ਼ੈਰੀ ਮਾਨ ਨੇ ਗਲ੍ਹਾਂ–ਗਲ੍ਹਾਂ ‘ਚ ਆਪਣੇ ਧੋਖੇ ਬਾਰੇ ਵੀ ਕਿਹਾ, “ਹਾਂ ਪਾਰਟੀ ਦੱਸੋ ਕਿੱਥੇ ਲੈਣੀ ਆ। ਬੱਸ ਆ ਜਾਵੇ ਧੋਖਾ ਬਹੁਤ ਹੋ ਰਿਹਾ ਫੱਕਰ ਬੰਦਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ। ਕਮੈਂਟ ‘ਚ ਆਪਣੀ ਭਾਭੀ ਲਾਈ ਕੁਝ ਲਿਖੋ ਤਾਂ ਜੋ ਉਹ ਜਲਦੀ ਆ ਜਾਏ।”

ਸ਼ੈਰੀ ਵਲੋਂ ਇਸ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਫੈਨਸ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ। ਸ਼ੈਰੀ ਮਾਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਜਾਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਕਿਸੇ ਕੁੜੀ ਬਾਰੇ ਕਦੇ ਵੀ ਕੁਝ ਜ਼ਾਹਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਿਸ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।