ਪਤਨੀ ਮਨਾ ਰਹੀ ਸੀ 2 ਮਰਦਾ ਨਾਲ ਰੰਗ ਰਲੀਅਾ ਪਤੀ ਨੇ ਮੋਕੇ ਤੇ ਫੜੀ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀ ਵੇਖੋ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ

ਇਸ ਸਮੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲ਼ਈ ਲੈ ਕੇ ਅਾਏ ਹਾ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਸੀ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਿਹ ਜਾਉਗੇ ਜਿਹੜੀ ਖਬਰ ਹੈ ਉਹ ਪਤੀ ਅਤੇ ਪਤਨੀ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਤਾਰ ਤਾਰ ਕਰ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਇਕ ਪਤੀ ਨੇ ਅਾਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਰੱਗੇ ਹੱਥੀ ਦੋ ਗੈਰ ਮਰਦਾ ਦੇ ਨਾਲ ਫੜ ਲਿਅਾ ਜਿਸ ਤੋ ਮਗਰੋ ਜਦੋ ਉਹਨਾ ਵਿਅਕਤੀਅਾ ਤੋ ਪੁਛੀਅਾ ਗਿਅਾ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸ ਨੇ ਬੁਲਾਇਅਾ ਤਾ ਉਹਨਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਅੌਰਤ ਨੇ ਸਾਨੂੰ ਫੋਨ ਕਿਤਾ ਕਿ ਮੇਰਾ ਪਤੀ ਵਿਅਾਹ ਤੇ ਗਿਅਾ ਹੋਇਅਾ ਹੈ ਅਤੇ ਮੇ ਘਰ ਇਕਲੀ ਹਾ ਤੇ ਤੂੰ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਘਰ ਆ ਜਾ ਪਰ ਫਿਰ ਦੇਖੋ ਕੀ ਹੋਇਆ ਜਦੋਂ ਉਹ ਘਰ ਆ ਗਿਆ ਕੇ ਕੋਈ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ।

ਜਿਸ ਤੋ ਮਗਰੋ ਅਸੀ ਅਾ ਗਏ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਦਇ ਕੇ ਉਸ ਅੌਰਤ ਨੇ ਅਾਪਣੇ ਸੱਸ ਅਤੇ ਸੁਹਰੇ ਨੂੰ ਨੀਦ ਦੀਅਾ ਗੋਲੀਅਾ ਖਿਲਵਾ ਦਿਤੀਅਾ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋ ਮਗਰੋ ਉਹ ਸੋ ਗਏ ਅਤੇ ਅੌਰਤ ਅਾਪਣੇ ਮਨਸੂਬੇ ਵਿਚ ਕਾਮਯਾਬ ਹੋਨ ਹੀ ਲੱਗੀ ਸੀ ਕਿ ਉਸਦੇ ਪਤੀ ਨੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰ ਦਿਤਾ ਅਤੇ ਜੋ ਉਹਨਾ ਦੀ ਖੜਕੈਤੀ ਹੋਇ ਤੁਸੀ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀ ਸਕਦੇ, ਪਰ ਅੱਜਕੱਲ ਇਹ ਸਭ ਕੁੱਝ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਪੰਜਾਬ ਚ ਬਹੁਤ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਕਹੋਗੇ ਇਹਨਾਂ ਦੋਨਾਂ ਬਾਰੇ। ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜਾਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਲੋਕ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਨੂੰ ਬਾਰ ਬਾਰ ਦੇਖ ਰਹੇ ਨੇ।

ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਖਬਰ ਵਿਸਤਾਰ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਆਖਰ ਤੱਕ ਜ਼ਰੂਰ ਵੇਖਿਓ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਖਬਰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਮਝ ਸਕੋ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਯੂਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੋਰ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਦੇ ਲਈ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ।

ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਿੱਤ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮੇਂ ਨਾਲ ਜਾਗਰੂਕ ਕਰ ਸਕੀਏ ਫਿਰ ਮਿਲਾਂਗੇ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਖਬਰ ਨਾਲ ਧੰਨਵਾਦ ਤੇ ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਦਿਉ ਇਜਾਜਤ ਨਵੀਆਂ ਤੇ ਤਾਜੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਫਿਰ ਹੋਵਾਂਗੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰੁਬਰੂ। ਸਾਡਾ ਪੇਜ਼ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿੱਦਾਂ ਦਾ ਲੱਗਾ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਦੇ ਰਹਿਣਾ ਤੇ ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਕੁੱਝ ਗਲਤ ਲਿਖਦੇ ਜਾਂ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਉਹ ਅਸੀ ਠੀਕ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰਾਂਗੇ।