ਪੁਰਾਣੇ ਗ੍ਰੰਥਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਰਦ

ਭਾਰਤੀ ਕਾ ਮ ਸ਼ਾ ਸਤ ਰ ਪ੍ਰੇਮ ਅਤੇ ਸੰ ਭੋ ਗ ਕਰਣ ਦੀ ਕਲਾ ਦਾ ਸ਼ਾ ਸ ਤਰ ਹੈ ।ਅਜਿਹਾ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਅਤੇ ਪਾਰਬਤੀ ਦੇ ਪਵਿਤਰ ਪ੍ਰੇਮ ਦੇ ਸੰਵਾਦਾਂ ਨੂੰ ਸੁਣਕੇ ਸ਼ਿਵਜੀ ਦੇ ਵਾਹਨ ਨੰਦੀ ਨੇ ਕਾ ਮ ਸ਼ਾ ਸ ਤ ਰ ਲਿਖਿਆ ਸੀ । ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਇਸ ਸ਼ਾ ਸ ਤਰ ਨੂੰ ਮਹਾਰਿਸ਼ੀ ਵਾਤਸਿਆਇਨ ਨੇ ਕ੍ਰਮਬੱਧ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਲਿਖਿਆ ।

ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਆਚਾਰਿਆ ਚਾਣਕਯ ਨੇ ਹੀ ਵਾਤਸਿਆਇਨ ਨਾਮ ਵਲੋਂ ਇਹ ਗਰੰਥ ਲਿਖਿਆ ਸੀ । ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਕਾ ਮ ਸੂ ਤ ਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਸਤਰੀਆਂ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਮਰਦ ਪਸੰਦ ਹੁੰਦੇ ਹਨ । ਕਾ ਮ ਸੂ ਤ ਰ ਕਿਤਾਬ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੀ ਕਿ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਮਰਦ ਪਸੰਦ ਹੁੰਦੇ ਹਨ । ਚੱਲਿਏ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਪੁਰਖ ਪਸੰਦ ਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ।

ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਜਿਹੇ ਮਰਦਕਾ ਮ ਸੂ ਤ ਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਮਹਤਵਾਕਾਂਕਸ਼ਾ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਔਰਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਦੀ ਤਰਫ ਸਭਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਕਰਸ਼ਤ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ । ਕਾ ਮ ਸੂ ਤ ਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਜੋ ਪੁਰਖ ਸਾਹਸੀ ਅਤੇ ਬਲਵਾਨ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਔਰਤਾਂ ਹਰ ਉਸ ਪੁਰਖ ਦੀ ਤਰਫ ਆਕਰਸ਼ਤ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਅਜਿਹੇ ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹੈ ।


ਕਾ ਮ ਸੂ ਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਜੋ ਪੁਰਖ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਕਿਸੇ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸੱਮਝ ਲੈਂਦਾ ਹੈ , ਔਰਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਖੁਸ਼ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ । ਜੋ ਪੁਰਖ ਹਰ ਇਸਤਰੀ ਉੱਤੇ ਮੋਹਿਤ ਨਹੀਂ ਹੋ ਹੁੰਦੇ , ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਉਹ ਪੁਰਖ ਸਭਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪਸੰਦ ਹੁੰਦੇ ਹੈ ।

ਕਾ ਮ ਸੂ ਤ ਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਔਰਤਾਂ ਸਭਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੁਸ਼ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ , ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਸ਼ੰਕਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ । ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਨੂੰ ਪੁਰਖ ਕਹਾਣੀ , ਕਵਿਤਾ ਜਾਂ ਸ਼ਾਇਰੀ ਵਿੱਚ ਮਾਹਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ , ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਰਫ ਔਰਤਾਂ ਸਭਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਕਰਸ਼ਤ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ।