ਵਿਆਹ ਵਿਚਾਲੇ ਵਧੀਆਂ ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ! ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ

0
294

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਅਤੇ ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਬੀ-ਟਾਊਨ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਟ੍ਰੈਂਡਿੰਗ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ‘ਚੋਂ ਇਕ ਮੰਨੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਅਜੇ ਤਕ ਇਸ ਜੋੜੇ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੋਈ ਪੁਸ਼ਟੀ ਨਹੀਂ ਹੋਈ ਹੈ। ਵਿੱਕੀ ਅਤੇ ਕੈਟਰੀਨਾ ਨੂੰ ਮੁੰਬਈ ‘ਚ ਹਰ ਦਿਨ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਿਮ ਜਾਂਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਇਹ ਕਹਿਣਾ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਗਲ਼ਤ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਅਤੇ ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਬਾਰੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗੇ। ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਅਤੇ ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਕਦੋਂ ਅਤੇ ਕਿੱਥੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ, ਪਪਰਾਜ਼ੀ ਦੀ ਹਰ ਸਮੇਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ।

ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕੈਟਰੀਨਾ ਦੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਚ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਪੁਲਸ ਉਸ ਦੀ ਕਾਰ ਨੂੰ ਰੋਕਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਪਹਿਲਾਂ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਪੁਲਸ ਕੈਟਰੀਨਾ ਦੀ ਕਾਰ ਨੂੰ ਰੋਕਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਲਈ ਅੱਗੇ ਵਧਦੀ ਹੈ। ਡਰਾਈਵਰ ਦੀ ਸੀਟ ਦੇ ਨੇੜੇ ਆ ਕੇ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਪੁਲਸ ਨੇ ਖਿੜਕੀ ਦੇ ਅੰਦਰ ਝਾਤੀ ਮਾਰੀ ਅਤੇ ਡਰਾਈਵਰ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਅੱਗੇ ਵਧਿਆ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਕੁਝ ਖਾਸ ਨਜ਼ਰ ਨਹੀਂ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪਰ ਕੈਟਰੀਨਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਚਰਚਾ ਵਿਚਾਲੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਯੂਜ਼ਰਜ਼ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਪੁਲਸ ਦੇ ਕਦਮਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਕਾਫੀ ਮਜ਼ਾਕ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਇਕ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ”ਦਰਅਸਲ ਉਹ ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਨੂੰ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ।” ਦੂਜੇ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ”ਚਿਹਰਾ ਦਿਖਾਇਆ।” ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਅਜਿਹੇ ਕਈ ਕੁਮੈਂਟ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਹੇ ਹਨ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਇੱਕ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਵਿੱਕੀ ਅਤੇ ਕੈਟਰੀਨਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਅਧਿਕਾਰਤ ਪੁਸ਼ਟੀ ਲਈ ਬੇਨਤੀ ਵੀ ਕੀਤੀ। ਉਸ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ”ਮੈਂ ਮੁੰਬਈ ਪੁਲਸ ਤੋਂ ਭਰਾ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਇੱਕ ਵਾਰ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਕਿ ਇਹ ਲੋਕ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਜਾਂ ਨਹੀਂ। ਮੈਨੂੰ ਕੁਝ ਗਲਤ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ।” ਇੱਕ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ”ਪੁੱਛਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ ਕਿ ਵਿਆਹ ਕਦੋਂ ਹੈ।”