ਇਹ 9 ਚੁਟਕੁਲੇ ਦੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਹੱਸੋਗੇ ਜਰੂਰ ਪਰ ਘਰਦਿਆਂ ਤੋਂ ਪਾਸੇ ਹੋ ਕੇ ਪੜਿਓ

ਕਦੇ – ਕਦੇ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਢੂੰਢਤਾ ਹੈਕਿਉਂਕਿ ਹਰ ਵਕਤ ਇੰਸਾਨ ਯੂੰਹੀ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਵਜ੍ਹੇ ਦੇ ਖੁਸ਼ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਅਤੇ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਦੇ ਇਸ ਭੱਜਦੌੜ ਭਰੀ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਨਾ ਬਹੁਤ ਜਰੂਰੀ ਹੈ।

ਇਸਲਈ ਅਜੋਕੇ ਇਸ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਾਂ। ਜੀ ਹਾਂ , ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹੇ ਮਜੇਦਾਰ ਚੁਟਕਲੇ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਦੇ ਹੀ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਤਾਂ ਦੇਰ ਕਿਸ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ? ਚੱਲਿਏ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਹੰਸਣ ਹੰਸਾਨੇ ਦਾ ਇਹ ਖੂਬਸੂਰਤ ਸਿਲਸਿਲਾ।

ਪੱਪੂ ਉੱਤੇ ਕੇਸ ਚੱਲਿਆ . . ਪੱਪੂ ਉਦਾਸ ਹੋਕੇ ਕੋਰਟ ਵਿੱਚ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ…ਪੱਪੂ – ਬਚਪਨ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਮਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣੀ ਹੁੰਦੀ ਤਾਂਅੱਜ ਇਹ ਦਿਨ ਨਹੀਂ ਵੇਖਣਾ ਪੈਂਦਾ . ਮੁਨਸਫ਼ – ਕੀ ਕਹਿੰਦੀ ਸੀ ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਂ ? ਪੱਪੂ – ਮੁਨਸਫ਼ ਸਾਹਿਬ ਤੂੰ ਵੀ ਉਜੱਡ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ… ਜਦੋਂ ਸੁਣੀ ਹੀ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਦੱਸਾਂ ਕਿਵੇਂ

ਪੱਪੂ ਨਹਾ ਰਿਹਾ ਸੀ . ਨਹਾਂਦੇ ਵਕਤ ਗੁਆਂਢ ਦੀ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਨੇ ਪੱਪੂ ਨੂੰ ਵੇਖ ਲਿਆ . ਗੱਲ ਕੋਰਟ ਤੱਕ ਪਹੁਂਚ ਗਈ . ਮੁਨਸਫ਼ – ਕੀ ਹੋਇਆ ? ਪੱਪੂ – ਮੁਨਸਫ਼ ਸਾਹਿਬ ਇਸ ਕੁੜੀ ਨੇ ਮੈਨੂੰ ਨਹਾਂਦੇ ਵੇਖ ਲਿਆ ਮੁਨਸਫ਼ – ਤਾਂ ਤੂੰ ਕੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ? ਪੱਪੂ – ਬਦਲਾ ! ਮੁਨਸਫ਼ ਬੇਹੋਸ਼