ਦੇਖੋ ਇਸ ਜਨਾਨੀ ਦੀ ਗੰਦੀ ਕਰਤੂਤ ਕਰਤਾ ਸ਼ਰੇਆਮ ਕਾਰਾ ਕੈਮਰੇ ਚ ਕੈਦ

ਮੈਨੂੰ ਦੋਸਤੋਂ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਮੋਗੇ ਤੋਂ ਆ ਰਹੀ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ ਬ ਰ। ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਸੈਲੂਨ ਦੇ ਮੂਹਰਿਓਂ ਇੱਕ ਚੰਗੇ ਘਰ ਦੀ ਔਰਤ ਆਪਣੀ ਐਕਟਿਵਾ ਸਕੂਟਰੀ ਤੇ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਇੱ ਕ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸੈਲੂਨ ਦੇ ਮੂਹਰਿਓਂ ਇੱਕ ਗਮਲਾ ਚੁੱਕ ਕੇ ਲੈ ਜਾਂ ਦੀ ਹੈ। ਦੁਕਾਨਦਾਰ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਔਰਤ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਚੰਗੇ ਘ ਰ ਦੀ ਲੱਗਦੀ ਸੀ ਪਰ ਉਸਨੇ ਫਿਰ ਵੀ ਇਹ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਇਸ ਪਿੱਛੇ ਕੀ ਕਾਰਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਉਸਦਾ ਦੇਖੋ ਇਹ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਉ ਤੇ ਦੱਸੋ ਤਾਨੂੰ ਕੀ ਲੱਗਦਾ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਦੇਖ ਕੇ ਤੇ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਬਹੁਤ ਜਾਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਲਾਕਡਾਨ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਏਦਾਂ ਕਰਦੇ ਨੇ ਜਦੋਂ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਕੁੱਝ ਖਾਣ ਨੂੰ ਨਾ ਮਿਲੇ ਆਪਣਾ ਟਿੱਡ ਭਰਨ ਲਈ ਰੋਟੀ ਲਈ ਤਾਂ ਇਹ ਕਰਦੇ ਹੀ ਨੇ।

ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਤੋਂ ਸਕੂਟਰੀ ਵੀ ਐਕਟਿਵਾ ਫਾਇਰ ਜੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਕੱਪੜੇ ਵੀ ਚੰਗੇ ਸਨ। ਦੁਕਾਨਦਾਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵਾਇਰਲ ਕਰਨ ਦਾ ਮੁੱਖ ਕਾਰਨ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਔਰਤ ਅੱਗੇ ਤੋਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗੰਦੀ ਹਰਕਤ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕਰ ਨਾ ਸਕੇ। ਲੋਕ ਕਿਉਂ ਕਰਦੇ ਨੇ ਏਦਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਸਮਝ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੀ ਕੋਈ ਗਰੀਬ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਅਮੀਰ ਬੰਦਾ ਚੰਗੇ ਖਾਨਦਾਨ ਚੋਂ ਏਦਾਂ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰੇ ਤਾਂ ਉਹ ਤਾਂ ਫਿਰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ਅਰਮ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਆ।

ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਦਾ ਸਮਾਂ ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦਾ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਔਰਤਾਂ ਵੀ ਚੋ ਰੀ ਆਂ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਪਹਿਲਾਂ ਤਾਂ ਮਰਦਾਂ ਦਾ ਨਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਉਂ ਦਾ ਸੀ। ਪਰ ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਦਾ ਸਮਾਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਆ ਗਿ ਆ ਹੈ ਕਿ ਔਰਤਾਂ ਵੀ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹਨ। ਪਹਿਲਾਂ ਤਾਂ ਬੰਦੇ ਕਰਦੇ ਹੁੰਦੇ ਸੀ ਇਹ ਕੰਮ ਪਰ ਹੁਣ ਆ ਦੇਖਲੋ ਆਪੇ ਔਰਤਾਂ ਵੀ ਕਿਸੇ ਨਾਲੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਕਿਹੜੇ ਕੰਮੇ ਲੱਗੀਆਂ ਨੇ ਪਰ ਤੁਹਾਡੀ ਜਾਨਕਾਰੀ ਲਈ ਅਸੀ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਕੇ ਇਹ ਸਾਰੀ ਦੁਨੀਆਂ ਚ ਹੈ ਕੱਲੇ ਭਾਰਤ ਚ ਹੀ ਨਹੀਂ ਇਹ ਕੰਮ ਤਾਂ ਹੁਣ ਬਾਹਰਲੇ ਮੁਲਖਾਂ ਚ ਵੀ ਬਹੁਤ ਜਾਦਾ ਵਧ ਗਿਆ।