ਡੇਟਿੰਗ ਦੀ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਗੁਰੂ ਰੰਧਾਵਾ ਨੇ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦੀ ਬੋ ਲ ਡ ਤਸਵੀਰ, ਸ਼ਰੇਆਮ ਲਿਖੀ ਇਹ ਗੱਲ

0
246

ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਨੇ ਇਸ ਵਾਰ ਮਰਮੇਡ ਅੰਦਾਜ਼ ‘ਚ ਕੁਝ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਤਸਵੀਰਾਂ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ। ਉਹ ਅਕਸਰ ਆਪਣੀ ਪਸੰਦ ਦੇ ਪਹਿਰਾਵੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਟ੍ਰੈਂਡ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਰ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਨੇ ਬੋਸਕੋ ਮਾਰਟਿਸ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਅਗਲੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਤੋਂ ਮਰਮੇਡ ਵਰਗੀ ਪੋਸ਼ਾਕ ਪਹਿਨੇ ਇੱਕ ਹੋਰ ਤਸਵੀਰ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਚਮਕਦੇ ਪਾਣੀ ‘ਚ ਲੇਟੀ ਹੋਏ ਅਤੇ ਸਾਈਕੈਡੇਲਿਕ ਰੰਗਾਂ ਨਾਲ ਭਰੀ ਪੋਸ਼ਾਕ ਪਹਿਨ ਕੇ ਪੋਜ਼ ਦਿੰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ‘devil may care’ ਰਵੱਈਏ ਨੂੰ ਵੇਖਦੇ ਹੋਏ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਕੈਪਸ਼ਨ ਨਾਲ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਜਿੰਨਾ ਚਿਰ ਤੁਸੀਂ ਮੇਰੇ ਸਮੁੰਦਰ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਰਹੋਗੇ, ਤੁਸੀਂ ਮੇਰੇ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੋਗੇ, ਇਸ ਲਈ ਮੈਂ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ।”

ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਗਾਇਕ ਗੁਰੂ ਰੰਧਾਵਾ ਨੇ ਵੀ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦੀ ਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਅਕਾਊਂਟ ‘ਤੇ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਨੇ ਪੋਸਟ ਦਾ ਕੈਪਸ਼ਨ ਦਿੱਤਾ, ”My mermaid rani @norafatehi (sic)”, ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਰਮੇਡ ਅਤੇ ਕ੍ਰਾਊਨ ਇਮੋਜੀ ਹਨ। ਤਸਵੀਰ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਉਹ ਡੇਟਿੰਗ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਗੁਰੂ ਰੰਧਾਵਾ ਤੇ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦੀ ਜੋੜੀ ਉਦੋਂ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਆਈ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਗੋਆ ‘ਚ ਇੱਕ ਬੀਚ ‘ਤੇ ਮਸਤੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੁਪਰਹਿੱਟ ਗੀਤ ‘ਨੱਚ ਮੇਰੀ ਰਾਣੀ’ ‘ਚ ਇਕੱਠੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਸੀ।

ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹਿੰਦੀ ਕਾਮੇਡੀ ਫ਼ਿਲਮ ‘ਥੈਂਕ ਗੌਡ’ ਦੇ ਗੀਤ ‘Manike Mage Hithe remake’ ‘ਚ ਖ਼ਾਸ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਂਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ, ਜਿਸ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਇੰਦਰ ਕੁਮਾਰ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਫ਼ਿਲਮ ‘ਸੱਤਿਆਮੇਵ ਜਯਤੇ 2’ ਦੇ ਗੀਤ ‘ਕੁਸੂ ਕੁਸੂ’ ‘ਚ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਡਾਂਸ ਕੀਤਾ ਸੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਵੇਖ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਹੈਰਾਨ ਹੋਏ ਸਨ।