ਬੈਡਰੂਮ ਵਿੱਚ ਸ ਬੰ ਧ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਨਾਂਹ ਕਰਨ ਤੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕਰਤਾ

ਇੱਥੇ ਇੱਕ ਪਤੀ ਨੇ ਬੈਡਰੂਮ ਵਿੱਚ ਸ ਰੀ ਰ ਕ ਸ ਬੰ ਧ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਇ ਨ ਕਾ ਰ ਕਰਨ ਉੱਤੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਗ ਲਾ ਦ ਬਾ ਕੇ ਹੱ ਤਿ ਆ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਪੁਲਿਸ ਇਸ ਮਾ ਮ ਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਮੁਤਾਬਿਕ , ਕਰਨਾਲ ਨਿਵਾਸੀ ਸੁਮਨ ਦਾ ਵਿਆਹ 2006 ਵਿੱਚ ਸੰਜੀਵ ਵਾਸੀ ਜੋਗਨਾਖੇੜਾ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਸੰਜੀਵ ਪੇਂਟਰ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਸੀ। ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਵਿਆਹ ਦੇ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਉਸਦੇ ਇੱਕ ਹੋਰ ਔਰਤ ਨਾਲ ਵੀ ਨ ਜਾ ਇ ਜ਼ ਸਬੰਧ ਬਣ ਗਏ। ਕਈ ਵਾਰ ਪੰਚਾਇਤੀ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਉਸਨੂੰ ਸਮਝਾਇਆ ਵੀ, ਪਰ ਸੰਜੀਵ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਬਦਲਾਓ ਨਹੀਂ ਆਇਆ।

ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ , ਸੰਜੀਵ ਨੇ ਮੁਢਲੀ ਪੁੱਛਗਿਛ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਬੈਡਰੂਮ ਵਿੱਚ ਰਾਤ ਨੂੰ ਸ ਰੀ ਰ ਕ ਸੰਬੰਧ ਬਣਾਉਣ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਲ ੜਾ ਈ ਹੋਈ ਸੀ। ਉਹ ਡੇਂ ਗੂ ਨਾਲ ਪੀ ੜ ਤ ਸੀ। ਪਤਨੀ ਦੇ ਇ ਨ ਕਾ ਰ ਕਰਨ ਉੱਤੇ ਉਸਨੂੰ ਗੁੱ ਸਾ ਆ ਗਿਆ। ਗ਼ੁੱ ਸੇ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਸੁਮਨ ਦਾ ਗ ਲਾ ਦ ਬਾ ਦਿੱਤਾ। ਇਸ ਨਾਲ ਸੁਮਨ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ। ਪੇਕੇ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਸੰਜੀਵ ਕਹਾਣੀਆਂ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇ ਲ ਜ਼ਾ ਮ ਹੈ ਕਿ ਉਸਨੇ ਨ ਜਾ ਇ ਜ਼ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਚਲਦਿਆਂ ਹੀ ਸੁਮਨ ਦੀ ਹੱ ਤਿ ਆ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮ੍ਰਿ ਤ ਕਾ ਦੇ ਭਰੇ ਰਵੀ ਦੀ ਸ਼ਿ ਕਾ ਇ ਉੱਤੇ ਪਤੀ ਸੰਜੀਵ, ਦਿਓਰ , ਸਹੁਰੇ, ਦਾਦੀ , ਦਰਾਣੀ ਅਤੇ ਦਰਾਣੀ ਦੀ ਭੈਣ ਦੇ ਖਿ ਲਾ ਫ ਹੱ ਤਿ ਆ ਦਾ ਮਾ ਮ ਲਾ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਦੋਵਾਂ ਪਹਿਲੂਆਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖ ਕਰ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਇੱਕ ਹੋਰ ਮਾ ਮ ਲੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸ਼ ਖ ਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਗ ਲਾ ਦ ਬਾ ਕੇ ਹੱ ਤਿ ਆ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਸੀ। ਮੁ ਲ ਜ਼ ਮ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਉੱਤੇ ਸ਼ੱਕ ਸੀ ਕਿ ਉਸਦੇ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਨ ਜਾ ਇ ਜ਼ ਸਬੰਧ ਹਨ। ਹੱ ਤਿ ਆ ਦੇ ਬਾਅਦ ਮੁ ਲ ਜ਼ ਮ ਨੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਲੁੱ ਟ-ਖ ਸੁੱ ਟ ਹੋਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕਹੀ ਸੀ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਜਦੋਂ ਸ ਖ ਤੀ ਨਾਸ ਪੁੱਛਗਿਛ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਇਸ ਹੱ ਤਿ ਆ ਕਾਂ ਡ ਤੋਂ ਪਰਦਾ ਉਠ ਗਿਆ ਸੀ

ਇਹ ਮਾ ਮ ਲਾ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਬੁਰਾੜੀ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਤਿੰਨ ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਪਿਤਾ ਮੁ ਲ ਜ਼ ਮ ਉਮੇਸ਼ ਪਹਿਲਾਂ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਸਬਜੀ ਮੰਡੀ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ। ਉੱਥੇ ਉਸਨੂੰ ਸ਼ੱ ਕ ਹੋਇਆ ਦੀ ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਕਿਸੇ ਗੈ ਰ ਮਰਦ ਦੇ ਨਾਲ ਨ ਜਾ ਇ ਜ਼ ਸੰਬੰਧ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੁ ਲ ਜ਼ ਮ ਉੱਥੋਂ ਬੁਰਾੜੀ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਫਟ ਹੋ ਗਿਆ। ਵਾ ਰ ਦਾ ਤ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਮੇਸ਼ ਕੰਮ ਤੋਂ ਘਰ ਪਰਤਿਆ ਸੀ .

ਇਸਦੇ ਕੁੱਝ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਸ ਰੀ ਰ ਕ ਸਬੰਧ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ।ਉਸਦੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਬਹਾਨਾ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਸਬੰਧ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਇ ਨ ਕਾ ਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਇਸ ਗੱਲ ਤੋਂ ਨ ਰਾ ਜ ਉਮੇਸ਼ ਉਸ ਉੱਤੇ ਨ ਜਾ ਇ ਜ਼ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਇ ਲ ਜ਼ਾ ਮ ਲਗਾਉਣ ਲੱਗਾ। ਦੋਨਾਂ ਦਰਮਿਆਨ ਵਿ ਵਾ ਦ ਐਨਾ ਵੱਧ ਗਿਆ ਕਿ ਮੁ ਲ ਜ਼ ਮ ਨੇ ਉਸਦੀ ਗ ਲਾ ਘੁੱ ਟ ਕੇ ਹੱ ਤਿ ਆ ਕਰ ਦਿੱਤੀ।