ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਲਈ ਗੁਰੂ ਰੰਧਾਵਾ ਤੇ ਟੇਰੇਂਸ ‘ਚ ਕੜਾ ਮੁਕਾਬਲਾ, ਗੁੱਸੇ ਹੋ ਕੇ ਸ਼ੋਅ ਤੋਂ ਭੱਜੀਆਂ ਮਲਾਇਕਾ ਤੇ ਗੀਤਾ ਕਪੂਰ

0
330

ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਤੇ ਗੁਰੂ ਰੰਧਾਵਾ ਦਾ ਗੀਤ ‘ਡਾਂਸ ਮੇਰੀ ਰਾਣੀ’ ਕਾਫ਼ੀ ਧਮਾਲ ਮਚਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਗੀਤ ‘ਚ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦੇ ਮੂਵਸ ਨੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਨੋਰਾ ਤੇ ਗੁਰੂ ਰੰਧਾਵਾ ਆਪਣੇ ਗੀਤ ਨੂੰ ਪ੍ਰਮੋਟ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ‘ਇੰਡੀਆਜ਼ ਬੈਸਟ ਡਾਂਸਰ 2’ (India’s Best Dancer 2) ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਮਜ਼ਾਕ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ। ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਦੇਖ ਕੇ ਟੇਰੇਂਸ ਦੇ ਦਿਲ ਦੀ ਘੰਟੀ ਵੱਜਣ ਲੱਗੇਗੀ ਤੇ ਫਿਰ ਨੋਰਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਗੁਰੂ ਰੰਧਾਵਾ ਤੇ ਟੇਰੇਂਸ ਵਿਚਾਲੇ ਮੁਕਾਬਲਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਾ ਸਿਰਫ ਨੋਰਾ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਖੁਦ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਹੁੰਦਾ ਦੇਖ ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਤੇ ਗੀਤਾ ਕਪੂਰ ਸ਼ੋਅ ਛੱਡ ਕੇ ਜਾਣ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ।

ਇੰਡੀਆਜ਼ ਬੈਸਟ ਡਾਂਸਰ 2′ ਦੇ ਵੀਕੈਂਡ ਐਪੀਸੋਡ ਦਾ ਪ੍ਰੋਮੋ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਚ ਨੋਰਾ ਗੁਰੂ ਰੰਧਾਵਾ ਨਾਲ ਸਟੇਜ ‘ਤੇ ਐਂਟਰੀ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਟੇਰੇਂਸ ਵੀ ਆਪਣੀ ਕੁਰਸੀ ਤੋਂ ਖੜ੍ਹ ਕੇ ਸਟੇਜ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਨੋਰਾ ਫਤਿਹੀ ਡਾਂਸ ਨਾਲ ਨੱਚਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੋਂ ਹੀ ਸ਼ੋਅ ਦੀ ਰੌਣਕ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਪਰ ਅਚਾਨਕ ਮਾਹੌਲ ਬਦਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਤੇ ਗੀਤਾ ਨੇ ਸ਼ੋਅ ਛੱਡ ਕੇ ਜਾਣ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਕਹਿੰਦੀ ਹਨ ਕਿ ਅਸੀਂ ਗੁੱਸੇ ‘ਚ ਨਹੀਂ ਹਾਂ, ਅਸੀਂ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਕਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਉਹ ਕੁਝ ਵੀ ਕਹਿਣ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤਿੰਨਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਖਟਾਈ-ਮਿੱਠੀ ਲੜਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸ਼ੋਅ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਥੋੜ੍ਹਾ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਹੋਣ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਹੋਸਟ ਮਨੀਸ਼ ਪਾਲ ਨੇ ਉਸ ਤੋਂ ਪੁੱਛਿਆ ਕਿ ਉਹ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਲੜਕਾ ਪਸੰਦ ਕਰੇਗੀ। ਨੋਰਾ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ਮੁੰਡੇ ਪਸੰਦ ਹਨ, ਜੋ ਪੇਂਟਰ ਵੀ ਹੋਵੇ। ਫਿਰ ਗੁਰੂ ਰੰਧਾਵਾ ਅਤੇ ਟੇਰੇਂਸ ਵਿਚਕਾਰ ਨੋਰਾ ਨੂੰ ਜਿੱਤਣ ਦੀ ਦੌੜ ਲੱਗਦੀ। ਕੁੱਲ ਮਿਲਾ ਕੇ ਇਹ ਐਪੀਸੋਡ ਮਨੋਰੰਜਨ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।