ਆਪਣੀ ਇਸ ਭੈਣ ਨਾਲ ਨ ਫ ਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ ਸਨੀ ਦਿਓਲ, ਇਸ ਵਜਾ ਕਰਕੇ ਤੋੜ ਦਿਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇ

ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਐਕਟਰ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੇਸ਼ ਅਤੇ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹੈ । ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਭ ਅਭਿਨੇਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ , ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਦਮਦਾਰ ਅਭਿਨਏ ਦੇ ਬਲਬੂਤੇ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਉਹ ਮੁਕਾਮ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ ਹੈ , ਜੋ ਹਰ ਕੋਈ ਪਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਦਾ ਇੱਕ ਡਾਇਲਾਗ ‘’ ਇਹ ਢਾਈ ਕਿੱਲੋ ਦਾ ਹੱਥ ਜਦੋਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਆਦਮੀ ਉੱਠਦਾ ਨਹੀਂ ਉਠ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ’’ ਅੱਜ ਵੀ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਜ਼ੁਬਾਨ ਉੱਤੇ ਚ ੜ੍ਹਿ ਆ ਹੋਇਆ ਹੈ । ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਗੱਲ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜਿਸਨੂੰ ਸੁਣਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਝੱ ਟ ਕਾ ਜਰੁਰ ਲੱਗੇਗਾ ।

ਇਹ ਗੱਲ ਤਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਹੀ ਪਤਾ ਹੈ ਕਿ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਐਕਟਰ ਧਰਮੇਂਦਰ ਦੇ ਬੇਟੇ ਹਨ । ਧਰਮੇਂਦਰ ਨੇ 1954 ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਕੌਰ ਵਲੋਂ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ , ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੋ ਬੇਟੇ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਅਤੇ ਬਾਬੀ ਦੇਓਲ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਧਰਮੇਂਦਰ ਅਤੇ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਕੌਰ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਬਾਅਦ ਖ ਟਾ ਈ ਆ ਗਈ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਨੇ ਵੱਖ ਹੋਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰ ਲਿਆ । ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਧਰਮੇਂਦਰ ਨੇ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਐਕਟਰੈਸ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਵਲੋਂ 1979 ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਕਰ ਲਈ ।

ਧਰਮੇਂਦਰ ਅਤੇ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਦੀ ਦੋ ਬੇਟੀਆਂ ਹੋਈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਾਮ ਈਸ਼ਾ ਅਤੇ ਅਹਾਨਾ ਦੇਓਲ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਨੇ ਬਹੁਤ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਆਪਣੀ ਦੋਨਾਂ ਭੈਣਾਂ ਵਲੋਂ ਰਿਸ਼ਤਾ ਤੋ ਡ਼ ਲਿਆ ਸੀ । ਸਾਨੀ ਆਪਣੀ ਦੋਨਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ।

ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸੰਨੀ ਅਤੇ ਸੰ ਨਿ ਆ ਸ ਣ ਧਰਮੇਂਦਰ ਅਤੇ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਦੇ ਵਿਆਹ ਵਲੋਂ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਖੁਸ਼ ਨਹੀਂ ਸਨ , ਜਿਸ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਈਸ਼ਾ ਅਤੇ ਅਹਾਨਾ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਹਨ । ਤੁਸੀਂ ਸਾਨੀ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਤਾਂ ਬਹੁਤ ਸੀ ਜਗ੍ਹਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਵੇਖਿਆ ਹੋਵੇਗਾ , ਲੇਕਿਨ ਕਦੇ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਈਸ਼ਾ ਦੇਓਲ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦੂਜੀ ਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਵੇਖਿਆ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਸਾਨੀ ਦੀ ਉਮਰ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਸਾਨੀ ਦੀ ਉਮਰ 61 ਹੈ ਵਹੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਾਂ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ 69 ਸਾਲ ਕੀਤੀ ਹੈ । ਮਾਂ ਬੇਟੇ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ 8 ਸਾਲ ਦਾ ਅੰਤਰ ਹੈ।