ਇਕੱਲੀ ਚੂੜੇ ਵਾਲੀ ਦੇਖ ਹਸਪਤਾਲ ਚ ਕਰਮਚਾਰੀ ਦੀ ਵਿ ਗ ੜੀ ਨਿ ਅ ਤ ਕਰਤਾ ਕਾਂ ਡ

ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਇੱਕ ਕਰਮਚਾਰੀ ਨੂੰ ਨਵਵਿਆਹੀ ਮਹਿਲਾ ਨੂੰ ਛੇ ੜ ਨਾ ਉਸ ਵੇਲੇ ਮ ਹਿੰ ਗਾ ਪੈ ਗਿਆ ਜਦੋ ਅੱਗੋ ਨਵ ਵਿਆਹੀ ਮਹਿਲਾ ਨੇ ਚੁੱਪ ਕਰਨ ਦੀ ਬਜਾਏ ਕਰਮਚਾਰੀ ਦੇ ਚ ਪੇ ੜਾ ਜ ੜ ਨੀ ਆ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆ ਇਹ ਤਸਵੀਰਾ ਪੰਚਕੁਲਾ ਦੇ ਸੈਕਟਰ ਛੇ ਦੀਆ ਹਨ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਮਹਿਲਾ ਦਾ ਇ ਲ ਜਾ ਮ ਹੈ ਕਿ ਕਰਮਚਾਰੀ ਉਸ ਨਾਲ ਛੇ ੜ ਛਾ ੜ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਉਸ ਤੇ ਭੱ ਦੇ ਕੁਮੇਂਟ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋ ਬਾਅਦ ਗੁੱ ਸੇ ਚ ਆਈ ਮਹਿਲਾ ਨੇ

ਸਭ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹੀ ਉਸਦੀ ਮਾ ਰ ਕੁ ਟਾ ਈ ਕਰਨੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਤੇ ਜਦੋ ਕਰਮਚਾਰੀ ਨੂੰ ਮ ਹੌ ਲ ਗ ਰ ਮ ਹੁੰਦਾ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤਾ ਤਾ ਸ਼ਰਮਿੰਦਾ ਹੋਇਆ ਕਰਮਚਾਰੀ ਮਹਿਲਾ ਤੋ ਮਾ ਫੀ ਮੰਗਣ ਲੱਗਾ ਸੋ ਜਿਵੇ ਹੁਣ ਤੁਸੀ ਦੇਖ ਹੀ ਲਿਆ ਕਿ ਕਿਵੇ ਹਸਪਤਾਲ ਚ ਇ ਲਾ ਜ ਕਰਵਾਉਣ ਆਉਦੀਆ ਮਹਿਲਾਵਾ ਨਾਲ ਛੇ ੜ ਛਾ ੜ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

ਸੋ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾ ਨੂੰ ਬਖਸ਼ਿਆ ਨਹੀ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੁਣ ਦੇਖਣ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸ਼ਨ ਵੱਲੋ ਕਰਮਚਾਰੀ ਤੇ ਕੀ ਐ ਕ ਸ਼ ਨ ਲਿਆ ਜਾਦਾ ਹੈ ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਤੇ ਆਉਣ ਤੇ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਵਾਸਤੇ ਅੱਜ ਹੀ ਸਾਡਾ ਪੇਜ਼ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜਿਹਨਾਂ ਨੇ ਸਾਡਾ ਪੇਜ਼ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ